Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Laptop ThinkPad E14 GEN 7 |
| Part Number | 21SX0030VN |
| CPU | Intel Core Ultra 7 255H (24MB, up to 5.10GHz) |
| Bộ nhớ RAM | 16GB (8GB Soldered DDR4-3200 + 8GB SO-DIMM DDR4-3200) |
| VGA | VGA onboard - Integrated Intel® Arc™ 140T GPU Functions as Intel Graphics |
| Màn hình | 14.0 inch WUXGA, IPS, 300nits, Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz |
| Ổ cứng | 1TB M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe Opal 2.0 |
| Cổng kết nối | 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) 1x USB-A (USB 10Gbps / USB 3.2 Gen 2), Always On 1x USB-C® (USB 20Gbps / USB 3.2 Gen 2x2), with USB PD 3.0 and DisplayPort™ 1.4 1x USB-C® (Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps), with USB PD 3.0 and DisplayPort™ 2.1 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x Ethernet (RJ-45) |
| Camera | Có |
| Kết nối mạng | Wi-Fi + Bluetooth |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home SL |
| Pin | 3-cell 48Wh |
| Kích thước | 313 x 220.3 x 10.1/15.25 (front/rear), 19.7 (maximum) mm |
| Trọng lượng | 1.34 kg |
| Màu sắc | Black |
| Chất liệu | Aluminium |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 24 Tháng |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Lenovo ThinkPad E14 Gen 7 21SX0030VN tiếp tục khẳng định vị thế của dòng ThinkPad trong phân khúc laptop doanh nhân cao cấp. Sản phẩm được trang bị Intel Core Ultra 7 255H, RAM 16GB cùng ổ cứng SSD 1TB, mang lại hiệu suất xử lý mạnh mẽ và không gian lưu trữ rộng rãi. Với thiết kế nhỏ gọn, bền bỉ và hệ điều hành Windows 11, đây chính là trợ thủ đắc lực cho doanh nghiệp và nhân viên văn phòng trong kỷ nguyên làm việc số.


ThinkPad E14 Gen 7 mang đến hệ thống cổng kết nối đa dạng:

Hỏi và đáp (0 bình luận)