Danh mục sản
phẩm
Máy tính
| Sản phẩm | Laptop ThinkPad E14 GEN 7 |
| Part Number | 21SX0031VN |
| CPU | Intel Core Ultra 7 255H (24MB, up to 5.10GHz) |
| Bộ nhớ RAM | 32GB DDR5-5600 SO-DIMM (2x16GB) |
| VGA | VGA onboard - Integrated Intel® Arc™ 140T GPU Functions as Intel Graphics |
| Màn hình | 14" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0 |
| Cổng kết nối | 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) 1x USB-A (USB 10Gbps / USB 3.2 Gen 2), Always On 1x USB-C® (USB 20Gbps / USB 3.2 Gen 2x2), with USB PD 3.0 and DisplayPort™ 1.4 1x USB-C® (Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps), with USB PD 3.0 and DisplayPort™ 2.1 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x Ethernet (RJ-45) |
| Camera | Có |
| Kết nối mạng | Wi-Fi + Bluetooth |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home SL |
| Pin | 3-cell 48Wh |
| Kích thước | 313 x 220.3 x 10.1/15.25 (front/rear), 19.7 (maximum) mm |
| Trọng lượng | 1.34 kg |
| Màu sắc | Black |
| Chất liệu | Aluminium |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 24 Tháng |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Lenovo ThinkPad E14 Gen 7 21SX0031VN là chiếc laptop doanh nhân thế hệ mới, mang đến sự kết hợp hoàn hảo giữa thiết kế gọn nhẹ, độ bền chuẩn quân sự và hiệu năng vượt trội nhờ vi xử lý Intel Core Ultra 7 255H cùng RAM 32GB. Với ổ cứng SSD 512GB tốc độ cao, sản phẩm là lựa chọn lý tưởng cho các nhà quản lý, nhân viên văn phòng và doanh nghiệp cần một thiết bị mạnh mẽ, ổn định, hỗ trợ làm việc mọi lúc mọi nơi.

Kiểu dáng thanh lịch với gam màu đen đặc trưng của dòng ThinkPad. Đạt chuẩn MIL-STD-810H, giúp máy có khả năng chống va đập, chịu được điều kiện khắc nghiệt. Trọng lượng khoảng 1.4 – 1.5kg, mỏng gọn, tiện lợi khi mang theo di chuyển.

ThinkPad E14 Gen 7 được trang bị đầy đủ các cổng kết nối hiện đại:

Hỏi và đáp (0 bình luận)