Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Laptop ThinkPad E14 Gen 7 |
| Part Number | 21T9001YVA |
| CPU | Intel Core 5 210H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.2 / 4.8GHz, E-core 1.6 / 3.6GHz, 12MB |
| Bộ nhớ RAM | 1x 16GB SO-DIMM DDR5-5600 |
| VGA | Integrated Intel Graphics |
| Màn hình | 14" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0 |
| Cổng kết nối | HDMI |
| Camera | FHD 1080p + IR Hybrid with Privacy Shutter |
| Kết nối mạng | Wi-Fi + Bluetooth |
| Hệ điều hành | No OS |
| Pin | 3 cell, 48WH |
| Kích thước | 313 x 220.3 x 10.1/15.25 (front/rear), 19.7 (maximum) mm; 12.32 x 8.67 x 0.40/0.60 (front/rear), 0.78 (maximum) inches |
| Trọng lượng | 1.34 kg |
| Màu sắc | Đen |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 24 Tháng |
| Sản phẩm | Laptop ThinkPad E14 Gen 7 |
| Part Number | 21T9001YVA |
| CPU | Intel Core 5 210H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.2 / 4.8GHz, E-core 1.6 / 3.6GHz, 12MB |
| Bộ nhớ RAM | 1x 16GB SO-DIMM DDR5-5600 |
| VGA | Integrated Intel Graphics |
| Màn hình | 14" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0 |
| Cổng kết nối | HDMI |
| Camera | FHD 1080p + IR Hybrid with Privacy Shutter |
| Kết nối mạng | Wi-Fi + Bluetooth |
| Hệ điều hành | No OS |
| Pin | 3 cell, 48WH |
| Kích thước | 313 x 220.3 x 10.1/15.25 (front/rear), 19.7 (maximum) mm; 12.32 x 8.67 x 0.40/0.60 (front/rear), 0.78 (maximum) inches |
| Trọng lượng | 1.34 kg |
| Màu sắc | Đen |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 24 Tháng |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)