Danh mục sản
phẩm
Máy tính
Máy tính
| Sản phẩm | Laptop Lenovo ThinkPad E16 Gen 3 |
| Part Number | 21SR00A6VA |
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 5 135H, 14C (4P + 8E + 2LPE) / 18T, Max Turbo up to 4.6GHz, 18MB Intel® Smart Cache |
| Bộ nhớ RAM | 16GB SODIMM DDR5-5600 |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0 |
| VGA | VGA onboard - Integrated Intel® Arc™ Graphics |
| Màn hình | 16.0 inch WUXGA, IPS, 300nits, Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz |
| Cổng kết nối |
1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) |
| Camera | FHD 1080p + IR Hybrid with Privacy Shutter |
| Kết nối mạng | ntel® Wi-Fi® 6E AX211, 802.11ax 2x2 + BT5.3 100/1000M (RJ-45) |
| Hệ điều hành | No OS |
| Tính năng | Bảo mật vân tay |
| Pin | 48Wh |
| Kích thước | 356 x 249 x 10.1/17.05 mm |
| Màu sắc | Black (Đen) |
| Cân nặng | 1.61 kg |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 24 Tháng |
| Sản phẩm | Laptop Lenovo ThinkPad E16 Gen 3 |
| Part Number | 21SR00A6VA |
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 5 135H, 14C (4P + 8E + 2LPE) / 18T, Max Turbo up to 4.6GHz, 18MB Intel® Smart Cache |
| Bộ nhớ RAM | 16GB SODIMM DDR5-5600 |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0 |
| VGA | VGA onboard - Integrated Intel® Arc™ Graphics |
| Màn hình | 16.0 inch WUXGA, IPS, 300nits, Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz |
| Cổng kết nối |
1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) |
| Camera | FHD 1080p + IR Hybrid with Privacy Shutter |
| Kết nối mạng | ntel® Wi-Fi® 6E AX211, 802.11ax 2x2 + BT5.3 100/1000M (RJ-45) |
| Hệ điều hành | No OS |
| Tính năng | Bảo mật vân tay |
| Pin | 48Wh |
| Kích thước | 356 x 249 x 10.1/17.05 mm |
| Màu sắc | Black (Đen) |
| Cân nặng | 1.61 kg |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 24 Tháng |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)