Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Laptop Lenovo ThinkPad P14s Gen 5 |
| CPU | Intel Core Ultra 7 155H, 16C (6P + 8E + 2LPE) / 22T, Max Turbo up to 4.8GHz, 24MB |
| Bộ nhớ RAM | 1x 32GB SO-DIMM DDR5-5600 Non-ECC |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 Performance NVMe® Opal 2.0 |
| VGA | NVIDIA RTX 500 Ada Generation 4GB GDDR6 |
| Màn hình | 14.5" 3K (3072x1920) IPS 430nits Anti-glare, 100% DCI-P3, 120Hz, Eyesafe®, TÜV Low Blue Light |
| Cổng kết nối |
|
| Tai nghe |
1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Camera | 5.0MP + IR with Privacy Shutter |
| Kết nối mạng | Intel® Wi-Fi® 6E AX211, 802.11ax 2x2/ 100/1000M (RJ-45)/ BT5.3 |
| Hệ điều hành | NoOS |
| Pin | 75Wh |
| Kích thước | 325.5 x 227.6 x 18.5 mm |
| Trọng lượng | 1.61 kg |
| Màu sắc | Đen |
| Chất liệu | Aluminium |
| Tính năng | Bảo mật vân tay |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Sản phẩm | Laptop Lenovo ThinkPad P14s Gen 5 |
| CPU | Intel Core Ultra 7 155H, 16C (6P + 8E + 2LPE) / 22T, Max Turbo up to 4.8GHz, 24MB |
| Bộ nhớ RAM | 1x 32GB SO-DIMM DDR5-5600 Non-ECC |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 Performance NVMe® Opal 2.0 |
| VGA | NVIDIA RTX 500 Ada Generation 4GB GDDR6 |
| Màn hình | 14.5" 3K (3072x1920) IPS 430nits Anti-glare, 100% DCI-P3, 120Hz, Eyesafe®, TÜV Low Blue Light |
| Cổng kết nối |
|
| Tai nghe |
1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Camera | 5.0MP + IR with Privacy Shutter |
| Kết nối mạng | Intel® Wi-Fi® 6E AX211, 802.11ax 2x2/ 100/1000M (RJ-45)/ BT5.3 |
| Hệ điều hành | NoOS |
| Pin | 75Wh |
| Kích thước | 325.5 x 227.6 x 18.5 mm |
| Trọng lượng | 1.61 kg |
| Màu sắc | Đen |
| Chất liệu | Aluminium |
| Tính năng | Bảo mật vân tay |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 36 Tháng |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)