Danh mục sản
phẩm
Máy tính
| Sản phẩm | Lenovo ThinkPad P16s G2 |
| Part Number | 21HK004XVA |
| Bộ vi xử lý | Core i7 1306P 2.2GHz |
| Bộ nhớ RAM | 32Gb (onboard) LPDDR5x 7500 |
| VGA | Nvidia GeForce RTX A500 4GB DDR6 |
| Màn hình | 16.0inch WUXGA |
| Ổ cứng | 1TB SSD |
| Camera | Có |
| Kết nối mạng | Intel® Wi-Fi® 6E AX211, 11ax 2x2 + BT5.3 |
| Cổng kết nối | 1x Ethernet (RJ-45) 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x Security keyhole 2x Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort™ 2.0) 2x USB 3.2 Gen 1 (one Always On) |
| Hệ điều hành | NoOS |
| Pin | Có |
| Tính năng | VGA Nvidia - Nvidia GeForce RTX A500 4GB DDR6 |
| Chất liệu | Aluminium |
| Kích thước | 361 x 255 x 21 mm |
| Cân nặng | 1.7 Kg |
| Màu sắc | Đen |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 36 Tháng |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Laptop Lenovo ThinkPad P16s G2 21HK004XVA là sự cải tiến về thiết kế, màn hình và hiệu năng mạnh mẽ, giúp đem tới sự hiệu quả trong công việc và giải trí cho người dùng làm việc đa tác vụ. Sau đây, các bạn hãy cùng Máy tính CDC đi vào tìm hiểu chi tiết chiếc Laptop này nhé.
Laptop Lenovo ThinkPad P16s G2 21HK004XVA là chiếc laptop thế hệ mới thuộc dòng ThinkPad - đến từ nhà Lenovo. Thừa hưởng thiết kế truyền thống từ các thế hệ trước, Laptop Lenovo ThinkPad P16s G2 21HK004XVA sở hữu tone màu đen nhám, thiết kế bền bỉ nhờ vào vật liệu chắc chắn, chất lượng cao.
Để đem tới sự gọn nhẹ và di động cao, Lenovo đã trang bị cho Laptop Lenovo ThinkPad P16s G2 21HK004XVA kích thước 361.9mm x 255.5mm x 21.1mm và trọng lượng chỉ 1,7kg - không quá nặng và vừa đủ để mang theo bên mình, mọi lúc mọi nơi và sử dụng bất cứ khi nào bạn cần.

Đây là một điểm sáng và sự khác biệt của Laptop Lenovo ThinkPad P16s G2 21HK004XVA so với các sản phẩm cùng dòng, đó là nó được trang bị màn hình 16inch kích thước lớn, viền màn hình mỏng, kết hợp tới tấm nền IPS giúp đem tới góc nhìn rộng lớn, đem tới nhiều góc nhìn linh hoạt cho người dùng.
Màn hình của Laptop Lenovo ThinkPad P16s G2 21HK004XVA sở hữu độ phân giải WUXGA (1920x1200), độ sáng 300nits, kèm theo tính năng Anti-glare và độ phủ màu 45% NTSC giúp đem đến chất lượng hình ảnh cao nhất, chân thật nhất với từng khung hình chi tiết và rực rỡ màu sắc, giúp các bạn có trải nghiệm hình ảnh mĩ mãn nhất.

Các dòng ThinkPad luôn được biết tới bởi hiệu năng vô cùng mạnh mẽ của mình và Lenovo ThinkPad P16s G2 21HK004XVA cũng phải là ngoại lệ. Chiếc laptop này được trang bị con chip Intel Core i7-1360P, P-core 2.2GHz up to 5.0GHz, E-core 1.6GHz up to 3.7GHz, 18MB, kết hợp với RAM 32GB LPDDR5x 7500Mhz Onboard giúp đem đến tốc độ xử lý cực nhanh và cực mạnh mẽ, cho phép các bạn thực hiện mọi thao tác với thời gian phản hồi thấp nhất.
Ổ cứng dung lượng cực lớn 1TB giúp người dùng có thể thoải mái lưu trữ mọi thông tin và tài liệu của mình mà không lo bị giới hạn hay đầy bộ nhớ. Ngoài ra, Lenovo ThinkPad P16s G2 21HK004XVA còn hỗ trợ VGA NVIDIA RTX A500 4GB GDDR6 giúp người dùng có thể làm việc đồ họa, hay chơi các tựa game cấu hình cao với hình ảnh mượt mà nhất.

Laptop Lenovo ThinkPad P16s G2 21HK004XVA được trang bị bàn phím fullsize với các phím số bên tay phải, giúp người dùng thuận tiện hơn trong việc gõ văn bản. Ngoài ra, đi kèm với nó là đèn nền bàn phím giúp người dùng làm hiệu quả hơn trong môi trường ánh sáng yếu.
Fingerprint và webcam 5.0MP + IR Discrete với Privacy Shutter và Human Presence Detection giữ cho dữ liệu cá nhân của bạn an toàn.
Công ty Cổ phần Vật tư và Thiết bị văn phòng CDC
Trụ sở chính: C18, Lô 9, KĐTM. Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, TP. Hà Nội
Hotline 1: 0983.366.022 (Hà Nội)
CN.HCM: 51/1 Giải Phóng, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
Hotline 2: 0904.672.691 (TP.HCM)
Website: maytinhcdc.vn
Facebook: https://www.facebook.com/maytinhcdc.vn/
Câu hỏi thường gặp
Hỏi và đáp (0 bình luận)