Danh mục sản
phẩm
Máy tính
Máy tính
| Sản phẩm | Laptop Lenovo ThinkPad 21QX00LHVA |
| Bộ vi xử lý | Ultra 5 228V 2.1GHz |
| Bộ nhớ RAM | 32Gb (onboard) LPDDR5x 8533 |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 2280 PCIe 5.0x4 NVMe. |
| VGA | Integrated Intel Arc Graphics 130V. |
| Màn hình | 14 inch WUXGA (1920x1200) |
| Cổng kết nối |
1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) |
| Camera | Có |
| Kết nối mạng | Intel® Wi-Fi® 7 BE201, 802.11be 2x2 + BT5.4 |
| Hệ điều hành | No OS |
| Tính năng | Intel® AI Boost integrated in Intel Core™ Ultra processor |
| Pin | 58Wh |
| Kích thước | 313.6 x 219.4 x 16.9 mm. |
| Màu sắc | Black |
| Cân nặng | 1.24 kg |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Sản phẩm | Laptop Lenovo ThinkPad 21QX00LHVA |
| Bộ vi xử lý | Ultra 5 228V 2.1GHz |
| Bộ nhớ RAM | 32Gb (onboard) LPDDR5x 8533 |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 2280 PCIe 5.0x4 NVMe. |
| VGA | Integrated Intel Arc Graphics 130V. |
| Màn hình | 14 inch WUXGA (1920x1200) |
| Cổng kết nối |
1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) |
| Camera | Có |
| Kết nối mạng | Intel® Wi-Fi® 7 BE201, 802.11be 2x2 + BT5.4 |
| Hệ điều hành | No OS |
| Tính năng | Intel® AI Boost integrated in Intel Core™ Ultra processor |
| Pin | 58Wh |
| Kích thước | 313.6 x 219.4 x 16.9 mm. |
| Màu sắc | Black |
| Cân nặng | 1.24 kg |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 36 Tháng |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)