Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Laptop Lenovo ThinkPad T14s Gen 6 |
| CPU | Intel Core Ultra 7 255H (24MB, up to 5.10GHz) |
| Bộ nhớ RAM | 32GB LPDDR5x-7467 Onboard |
| Ổ cứng | 512GB M.2 2280 PCIe 4.0x4 Performance NVMe Opal 2.0 |
| VGA | Intel Arc 140T GPU |
| Màn hình | 14.0 inch WUXGA, IPS, 400nits, Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz |
| Cổng kết nối |
1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) 1 x HDMI 2.1, up to 4K/60Hz |
| Tai nghe |
1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Camera | 5.0MP + IR Discrete with Privacy Shutter, Computer Vision on ISP |
| Kết nối mạng | Intel Wi-Fi 7 BE201, 802.11be 2x2/ Bluetooth 5.4 |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Pin | 58Wh |
| Kích thước | 313.6 x 219.4 x 11.43/16.4 mm |
| Trọng lượng | 1.24 kg |
| Màu sắc | Black (Đen) |
| Chất liệu | Carbon Fiber Hybrid (Top), Aluminium (Bottom) |
| Tính năng | Fingerprint (Nhân diện vân tay) Camera IR (Nhân diện khuôn mặt) |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 12 Tháng |
| Sản phẩm | Laptop Lenovo ThinkPad T14s Gen 6 |
| CPU | Intel Core Ultra 7 255H (24MB, up to 5.10GHz) |
| Bộ nhớ RAM | 32GB LPDDR5x-7467 Onboard |
| Ổ cứng | 512GB M.2 2280 PCIe 4.0x4 Performance NVMe Opal 2.0 |
| VGA | Intel Arc 140T GPU |
| Màn hình | 14.0 inch WUXGA, IPS, 400nits, Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz |
| Cổng kết nối |
1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) 1 x HDMI 2.1, up to 4K/60Hz |
| Tai nghe |
1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Camera | 5.0MP + IR Discrete with Privacy Shutter, Computer Vision on ISP |
| Kết nối mạng | Intel Wi-Fi 7 BE201, 802.11be 2x2/ Bluetooth 5.4 |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Pin | 58Wh |
| Kích thước | 313.6 x 219.4 x 11.43/16.4 mm |
| Trọng lượng | 1.24 kg |
| Màu sắc | Black (Đen) |
| Chất liệu | Carbon Fiber Hybrid (Top), Aluminium (Bottom) |
| Tính năng | Fingerprint (Nhân diện vân tay) Camera IR (Nhân diện khuôn mặt) |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 12 Tháng |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)