Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 12 |
| Bộ vi xử lý | Ultra 7 155H 1.4GHz |
| Bộ nhớ RAM | 16Gb (Onboard) DDR5 6400 |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0x4 Performance NVMe Opal 2.0 |
| VGA | VGA onboard - Intel Iris Xe Graphics |
| Màn hình | 14.0inch WUXGA Touch |
| Cổng kết nối | 1x USB 3.2 Gen 1 1x USB 3.2 Gen 1 (Always On) 2x Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort™ 1.4a) 1x HDMI®, up to 4K/60Hz 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Kết nối mạng | Intel Wi-Fi 6E AX211, 802.11ax 2x2 Wi-Fi + Bluetooth 5.3 |
| Camera | FHD 1080p + IR Discrete with Privacy Shutter |
| Pin | 4 cell 57Wh |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Tính năng | Nhận dạng vân tay |
| Kích thước | 315 x 222 x 15.3 mm |
| Trọng lượng | 1,12 Kg |
| Chất liệu | Carbon Fiber |
| Màu sắc | Black Paint |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 36 Tháng |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Thuộc dòng ThinkPad cao cấp, Laptop Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 12 đang được bán tại Máy Tính CDC mang đến hiệu năng ấn tượng trong một thiết kế sang trọng, siêu mỏng nhẹ, trở thành lựa chọn hoàn hảo cho doanh nhân và những ai đang tìm kiếm một chiếc laptop nhỏ gọn nhưng mạnh mẽ. Hãy cùng Máy Tính CDC khám phá chi tiết về mẫu laptop Lenovo này qua bài viết dưới đây.
Được định vị là một chiếc laptop cao cấp, Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 12 có vỏ máy làm từ chất liệu sợi carbon siêu nhẹ, giúp trọng lượng máy chỉ đạt 1.09 kg và độ mỏng chỉ 14,96 mm. Bề mặt máy được phủ một lớp nhung mịn, giúp chống bám vân tay và bụi bẩn, giữ cho chiếc ThinkPad này luôn sạch sẽ. Mặc dù mỏng nhẹ, ThinkPad X1 Carbon Gen 12 vẫn cực kỳ cứng cáp, đã vượt qua nhiều bài kiểm tra chống va đập, rung lắc và đảm bảo hoạt động trong điều kiện khắc nghiệt để đạt tiêu chuẩn độ bền quân sự MIL-STD 810H.
Laptop Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 12 được trang bị chip Intel® Core™ Ultra 7 155H thuộc dòng Intel Core Ultra mới nhất hiện nay. Con chip này không chỉ mang lại hiệu năng ấn tượng với 16 nhân và 22 luồng, cùng mức xung nhịp Turbo lên tới 4.8 GHz, mà còn tích hợp nhân NPU hỗ trợ các ứng dụng trí tuệ nhân tạo tiên tiến, đảm bảo xử lý nhanh gọn mọi tác vụ làm việc. Bên cạnh đó, CPU này còn được trang bị GPU Intel ARC mới nhất, tăng cường khả năng xử lý đồ họa, đáp ứng các nhu cầu chỉnh sửa hình ảnh và dựng hình đồ họa.
Ngoài ra, máy còn được trang bị RAM 16GB LPDDR5x-6400, cho khả năng đa nhiệm mượt mà, xử lý nhiều ứng dụng cùng lúc mà không bị lag giật. Ổ cứng SSD 512GB M.2 2280 PCIe® 4.0×4 Performance NVMe® Opal 2.0 mang lại tốc độ khởi động máy, truy xuất dữ liệu và tải ứng dụng cực nhanh.
Laptop Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 12 mang đến trải nghiệm hình ảnh tuyệt vời nhờ màn hình 14 inch IPS với độ phân giải WUXGA (1920x1200) cực kỳ sắc nét. Với chuẩn màu đạt 100% sRGB, màn hình này tái tạo hình ảnh với màu sắc chân thực và tươi đẹp nhất. Không chỉ mang lại trải nghiệm hình ảnh mãn nhãn, độ bao phủ màu cao còn giúp chiếc laptop này đáp ứng yêu cầu cho các dự án đồ họa chuyên nghiệp.
Đối với một chiếc laptop dành cho doanh nhân, yếu tố bảo mật luôn được đặt lên hàng đầu. Laptop Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 12 được trang bị đầy đủ các công cụ bảo mật để đảm bảo an toàn cho dữ liệu của bạn, bao gồm công tắc Privacy Shutter, tính năng bảo mật vân tay và mở khóa bằng Windows Hello.
Mua ngay Laptop Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 12 (Ultra 7 155H/ 16GB/ 512GB/14 inch WUXGA/Win 11 Pro) tại maytinhcdc.vn để nhận nhiều ưu đãi hấp dẫn. Hãy liên hệ với chúng tôi để nhận báo giá sản phẩm này sớm nhất nhé!
Câu hỏi thường gặp
Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 12 có hỗ trợ cảm biến vân tay không?
Thời lượng pin của Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 12 là bao lâu?
Máy có những cổng kết nối nào?
Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 12 có hỗ trợ kết nối không dây nào?
Màn hình của Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 12 có hỗ trợ cảm ứng không?
Hỏi và đáp (0 bình luận)