Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Laptop ThinkPad X13 Gen 6 |
| Part Number | 21RK00AMVA |
| CPU | Ultra 7 255U 1.7GHz |
| Bộ nhớ RAM | 32Gb (Onboard) DDR5 6400 |
| VGA | Integrated Intel Arc Graphics |
| Màn hình | 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 100% sRGB |
| Ổ cứng | 512Gb SSD |
| Cổng kết nối | 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On 2x USB-C® (Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps), with USB PD 3.0 and DisplayPort™ 2.1 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Camera | Có |
| Kết nối mạng | Wi-Fi + Bluetooth |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Pin | Integrated 41Wh |
| Kích thước | 299.3 x 207 x 10.25/13.35 (front/rear), 18.15 (maximum) mm; 11.78 x 8.15 x 0.40/0.53 (front/rear), 0.71 (maximum) inches |
| Trọng lượng | Starting at 927 g (2.04 lbs) |
| Màu sắc | Đen |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Sản phẩm | Laptop ThinkPad X13 Gen 6 |
| Part Number | 21RK00AMVA |
| CPU | Ultra 7 255U 1.7GHz |
| Bộ nhớ RAM | 32Gb (Onboard) DDR5 6400 |
| VGA | Integrated Intel Arc Graphics |
| Màn hình | 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 100% sRGB |
| Ổ cứng | 512Gb SSD |
| Cổng kết nối | 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On 2x USB-C® (Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps), with USB PD 3.0 and DisplayPort™ 2.1 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Camera | Có |
| Kết nối mạng | Wi-Fi + Bluetooth |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Pin | Integrated 41Wh |
| Kích thước | 299.3 x 207 x 10.25/13.35 (front/rear), 18.15 (maximum) mm; 11.78 x 8.15 x 0.40/0.53 (front/rear), 0.71 (maximum) inches |
| Trọng lượng | Starting at 927 g (2.04 lbs) |
| Màu sắc | Đen |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 36 Tháng |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng




Hỏi và đáp (0 bình luận)