Danh mục sản
phẩm
Máy tính
Máy tính
| Thương hiệu | Brother |
| Model | PT-E110 - Đi kèm máy không bao gồm sạc, sử dụng pin AAA |
| Loại máy in nhãn | Dòng cầm tay |
| In được các loại mã vạch | Không |
| Khổ nhãn in được | 6, 9, 12mm |
| Kết nối | Không |
| In nhãn từ điện thoại di động Smartphone | Không |
| Ứng dụng | Đánh dấu hệ thống điện, Quản lý cáp viễn thông và hạ tầng mạng, nhà máy và kho vận… |
| Tốc độ in | 20 mm/s |
| Kích cỡ | 110 mm x 58 mm x 204 mm |
| Trọng lượng | 0.4 kg (chỉ bao gồm máy) |
| giấy in tương thích |
GIAY099 / GIAY100 / GIAY101 / GIAY105 / GIAY106 /GIAY107 |
| Xuất xứ | Philippines |
| Bảo hành | bảo hành 12 tháng tại Trung tâm bảo hành |
| Thương hiệu | Brother |
| Model | PT-E110 - Đi kèm máy không bao gồm sạc, sử dụng pin AAA |
| Loại máy in nhãn | Dòng cầm tay |
| In được các loại mã vạch | Không |
| Khổ nhãn in được | 6, 9, 12mm |
| Kết nối | Không |
| In nhãn từ điện thoại di động Smartphone | Không |
| Ứng dụng | Đánh dấu hệ thống điện, Quản lý cáp viễn thông và hạ tầng mạng, nhà máy và kho vận… |
| Tốc độ in | 20 mm/s |
| Kích cỡ | 110 mm x 58 mm x 204 mm |
| Trọng lượng | 0.4 kg (chỉ bao gồm máy) |
| giấy in tương thích |
GIAY099 / GIAY100 / GIAY101 / GIAY105 / GIAY106 /GIAY107 |
| Xuất xứ | Philippines |
| Bảo hành | bảo hành 12 tháng tại Trung tâm bảo hành |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)