Danh mục sản
phẩm
Máy tính
| Sản phẩm | Máy photocopy |
| Hãng sản xuất | FujiFilm |
| Model | Fujifilm Apeos 2560 CPS-B |
| Chức năng | In, copy, scan |
| Bộ nhớ | 4GB |
| Lưu trữ | 128 GB |
| Khổ giấy | Tối đa A3; Tối thiểu A5 hoặc nhỏ hơn như khổ bưu thiếp 100 x 148mm |
| Tốc độ | 25 trang/ phút (A4LEF/JIS B5LEF); 19 trang/ phút (A4); 14 trang/ phút (A3) |
| Sao chụp liên tục | 999 tờ |
| Độ phân giải Copy | 600 x 600 dpi |
| Độ phân giải In | 1200 x 1200 dpi |
| Thời gian cho ra bản chụp đầu tiên | 4.5 giây |
| Định lượng giấy | Khay 1, 2 ( 60 - 256 gsm); Khay tay (60-216gsm) |
| Trữ lượng khay giấy vào | 02 khay tiêu chuẩn (500 tờ/khay) + Khay tay (100 tờ) |
| Trữ lượng khay giấy ra: | 250 tờ phần trung tâm phía trên và 250 tờ phần trung tâm phía dưới |
| Thu phóng | 25% - 400% |
| Tốc độ quét | Đen trắng: 55 trang/phút, Màu: 55 trang/phút (Quét hình 1 lượt,2 mặt, Đen trắng: 80 trang/phút, Màu: 80 trang/phút) |
| Bộ chia điện tử | Có sẵn |
| Màn hình | LCD cảm ứng 7 inch |
| Chức năng | In 2 mặt tự động |
| Tính năng in qua mạng | Lan |
| Định dạng tập tin | TIFF, JPEG, DocuWorks |
| Cổng kết nối | Ethernet 100BASE-TX / 10BASE-T, USB2.0 |
| Nguồn điện | 220V – 240V ±10A |
| Điện năng tiêu thụ | 1.76kW |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Kèm theo | Chân đế |
| Bảo hành | 12 Tháng |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Máy photocopy Fujifilm Apeos 2560 CPS-B tại Máy tính CDC là một trong những sản phẩm máy photocopy đa năng được tích hợp nhiều tính năng đa dạng và tiện ích trong cùng 1 thiết bị. Không chỉ sở hữu thiết kế nhỏ gọn, giao diện thân thiện với dùng, tốc độ in ấn nhanh và chất lượng phân giải cao, Fujifilm Apeos 2560 CPS-B còn đem tới hiệu quả in ấn tuyệt vời nhất cho các doanh nghiệp.
Máy photocopy Fujifilm Apeos 2560 CPS-B là sản phẩm photocopy kỹ thuật số có hiệu suất mạnh mẽ và hiệu quả in ấn cực đỉnh với tốc độ copy lên đến 25 trang/phút. Là một chiếc photocopy với nhiều tính năng đa dạng như: Copy, in, scan và fax, Fujifilm Apeos 2560 CPS-B đã trở thành sự lựa chọn tốt nhất cho các văn phòng, doanh nghiệp. Nếu bạn đang tìm kiếm một máy photocopy có thể đáp ứng được mọi nhu cầu sử dụng của mình thì Máy photocopy Fujifilm Apeos 2560 CPS-B thực sự là 1 sự lựa chọn đáng cân nhắc.

Là một chiếc máy sao chụp đa năng, Máy photocopy Fujifilm Apeos 2560 CPS-B sở hữu nhiều tính năng đa dạng và tiện ích như: Photocopy, in, Scan. Với Fujifilm Apeos 2560 CPS-B, các văn phòng, doanh nghiệp có thể tối ưu được chi phí mua sắm các thiết bị in ấn bởi mọi tính năng họ cần đã được tích hợp hết vào chiếc Fujifilm Apeos 2560 CPS-B này.


Các doanh nghiệp trực tiếp in ấn các tài liệu trong USB hoặc lưu trực tiếp các tài liệu vào USB mà không cần sử dụng máy tính.

Các bạn có thể điều kiển thiết bị, thực hiện sao chép, in ấn, scan từ xa với ứng dụng độc quyền Print Utility của Máy photocopy Fujifilm Apeos 2560 CPS-B
Với tính năng "In theo nhu cầu không qua máy chủ", các bạn có thể in từ mọi thiết bịđược kết nối mà không bị giới hạn
Tài liệu đã quét có thể được lưu và truyền qua nhiều phương thức như Email, URL, TIFF, JPEG, PDF...
Với tính năng Scan Delivery, người dùng có thể xử lý và lưu trữ hình ảnh được quét chỉ với 1 nút ấn cài sẵn.

Máy photocopy Fujifilm Apeos 2560 CPS-B được trang bị khả năng tiết kiệm năng lượng và tiêu thụ ít điện năng với đầu in LED giảm tiếng ồn. Nhiệt độ nung chảy mực thấp với loại mực cao cấp EA-Eco LGK. Tính năng Smart Energy Save chỉ phân phối điện năng tới các tính năng mà người dùng sử dụng.
Ngoài ra, máy còn có khả năng tiết kiệm lượng CO2 thải ra với chất liệu nhựa BioMass được làm từ gỗ, thân thiện với môi trường.
Thông tin người dùng, tài liệu, dữ liệu là những thứ cần được bảo vệ và bảo mật an toàn. Do đó, Máy photocopy Fujifilm Apeos 2560 CPS-B đã được trang bị các tính năng bảo mật như:
Trước khi sử dụng máy, bạn cần phải đọc kỹ hướng dẫn sử dụng được cung cấp bởi nhà sản xuất. Điều này sẽ giúp bạn hiểu rõ về các tính năng, cách thức vận hành và các biện pháp an toàn khi sử dụng máy.
Để đảm bảo Máy photocopy Fujifilm Apeos 2560 CPS-B hoạt động ổn định và bền bỉ, bạn hãy bảo dưỡng định kỳ máy theo đề xuất bởi nhà sản xuất để máy có thể hoạt động ổn định và bền lâu
Để có kết quả sao chụp tốt nhất, bạn hãy sử dụng giấy chất lượng cao và đúng loại giấy theo hướng dẫn sử dụng của nhà sản xuất. Các bạn hãy tránh sử dụng giấy quá mỏng, quá dày hoặc nằm ngoài sự tương thích của máy.
Để đảm bảo hiệu suất tối đa và tuổi thọ của máy, bạn hãy đặt máy trong môi trường thoáng đãng, không bị ẩm ướt hoặc có nhiệt độ quá cao. Tránh đặt máy gần các nguồn nhiệt, ánh sáng mặt trời trực tiếp hoặc trong môi trường bụi bẩn.

Khi sử dụng Máy photocopy Fujifilm Apeos 2560 CPS-B, bạn cần phải tuân thủ các quy định an toàn và hạn chế tiếp xúc trực tiếp với các bộ phận nóng của máy. Đảm bảo rằng bạn đã tắt máy hoàn toàn trước khi tiến hành bảo dưỡng hoặc làm sạch.
Nếu sử dụng chức năng kết nối mạng, hãy đảm bảo áp dụng các biện pháp bảo mật để bảo vệ thông tin quan trọng và ngăn chặn truy cập trái phép.
Khi thay mực in hoặc các linh kiện khác như trống, bạn hãy đảm bảo tuân thủ đúng quy trình được hướng dẫn trong sách hướng dẫn. Tránh tiếp xúc trực tiếp với mực in và linh kiện để tránh ô nhiễm và hạn chế nguy cơ hỏa hoạn.
Máy photocopy Fujifilm Apeos 2560 CPS-B hiện đang được phân phối chính hãng tại Máy Tính CDC với giá 68.900.000VND. Nếu các bạn cần được báo giá chi tiết hoặc tư vấn chi tiết thì hãy liên hệ ngay với chúng mình qua Hotline 0983.366.022 để được báo giá và tư vấn chi tiết nhé.
Các bạn có thể dễ dàng mua Máy photocopy Fujifilm Apeos 2560 CPS-B tại Máy Tính CDC bằng cách:
Máy Tính CDC là một trong những nhà phân phối chính hãng được ủy quyền bởi Ricoh. Chúng tôi cam kết về chất lượng cũng như giá thành hợp lý, có lợi cho người dùng.
Câu hỏi thường gặp
Hỏi và đáp (0 bình luận)