Danh mục sản
phẩm
Máy tính
Máy tính
| Loại máy | Scan BROTHER ADS-1800W |
| Tính năng | Scan hai mặt tự động (Màu, Đơn sắc), Bảo mật mạng không dây |
| KHổ giấy | Nhiều loại giấy (Cao 70 - 355.6mm, Rộng 51 - 215.9mm) |
| Tốc độ scan | Tốc độ 30 trang/phút (300dpi), Tốc độ 7 trang/phút (600dpi) |
| ADF | ADF (Automatic Document Feeder - Khay Nạp Tài Liệu Tự Động): Lên đến 20 tờ |
| Độ phân giải | 1200 x 1200 dpi |
| Chuẩn kết nối | USB |
| Nguồn | AC Adapter: 100 - 240 V AC 50/60 Hz (Không kèm theo máy, cần trang bị cáp typeC chuẩn 3.2 Gen1 hoặc mua kèm bộ KIT LK-1001C) < Thu gọn |
| Kết nối mạng có dây | Wireless LAN IEEE 802.11 b/g/n (Infrastructure Mode), IEEE 802.11 g/n (Wi-Fi Direct) |
| Kích thước |
288 mm x 101 mm x 85 mm |
| Trọng lượng | 1.42 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Loại máy | Scan BROTHER ADS-1800W |
| Tính năng | Scan hai mặt tự động (Màu, Đơn sắc), Bảo mật mạng không dây |
| KHổ giấy | Nhiều loại giấy (Cao 70 - 355.6mm, Rộng 51 - 215.9mm) |
| Tốc độ scan | Tốc độ 30 trang/phút (300dpi), Tốc độ 7 trang/phút (600dpi) |
| ADF | ADF (Automatic Document Feeder - Khay Nạp Tài Liệu Tự Động): Lên đến 20 tờ |
| Độ phân giải | 1200 x 1200 dpi |
| Chuẩn kết nối | USB |
| Nguồn | AC Adapter: 100 - 240 V AC 50/60 Hz (Không kèm theo máy, cần trang bị cáp typeC chuẩn 3.2 Gen1 hoặc mua kèm bộ KIT LK-1001C) < Thu gọn |
| Kết nối mạng có dây | Wireless LAN IEEE 802.11 b/g/n (Infrastructure Mode), IEEE 802.11 g/n (Wi-Fi Direct) |
| Kích thước |
288 mm x 101 mm x 85 mm |
| Trọng lượng | 1.42 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)