Danh mục sản
phẩm
Máy tính
| Hãng sản xuất | HP |
| Part Number | 9A8M7PA |
| Bộ vi xử lý | Core i3 1215U 3.30 GHz (upto 4.40 GHz, 10 MB Intel Smart Cache) |
| RAM | 1 x 8GB DDR4/ 3200MHz - RAM NoteBook |
| Ổ cứng | 512GB SSD |
| VGA | Intel Iris® Xe Graphics |
| Màn hình | 23.8Inch |
| Webcam | 5 MP camera (pull-up) with dual array digital microphones |
| Kết nối mạng | Integrated 10/100/1000 GbE LAN |
| Cổng giao tiếp |
1 x USB Type-A 5Gbps, 1 x HDMI-out 1.4 |
| Hệ điều hành | Windows 11 H |
| Phụ kiện USB Keyboard | HP Keyboard and mouse combo |
| Màu sắc | Black |
| Bảo hành | 12 Tháng |
| Kích thước | 49.03cm x 20.45cm x 38.07cm (W x D x H) |
| Cân nặng | 5.7 kg |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Là một trong những gã khổng lồ trong lĩnh vực công nghệ, HP luôn đặt ưu tiên hàng đầu vào việc đáp ứng các yêu cầu của khách hàng và không ngừng phát triển mạnh mẽ. Hiểu rõ nhu cầu hiện tại của thị trường, lần ra mắt mới nhất này, HP đã giới thiệu một sản phẩm thuộc phân khúc cao cấp, đặc biệt phù hợp với công việc của dân văn phòng: Máy tính để bàn HP AIO 22-dd2045d 9A8M7PA (Intel Core i5-1235U | 8 GB | 512 GB | Intel Iris Xe | 21.5 inch FHD | Win 11 | Trắng). Hãy cùng Máy Tính CDC đi tìm hiểu kĩ hơn về sản phẩm này nhé!
Mặc dù là sản phẩm máy tính để bàn, HP AIO 22-dd2045d 9A8M7PA có kích thước và khối lượng lần lượt là 49.03 x 20.45 x 38.07 cm và 8.7 kg, đảm bảo phù hợp với mọi không gian và đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng.

Với bộ vi xử lý Intel Core i5-1235U (tốc độ tối đa 4.4GHz, 10 nhân, 12 luồng, 12MB), một trong những chip hiện đại hàng đầu hiện nay, máy tính được trang bị hiệu năng chơi game hoàn hảo và khả năng render 3D cực kỳ mượt mà và nhạy bén. Bộ vi xử lý này giúp người dùng không chỉ xử lý hàng loạt tác vụ nặng mà còn có thể chơi các game giải trí với đồ họa hiện đại một cách dễ dàng.
Máy tính để bàn này được trang bị bộ nhớ 8 GB DDR4-3200 MHz RAM (1 x 8 GB), sử dụng công nghệ DDR4. Mặc dù không phải là công nghệ mới nhất, nhưng DDR4 đã được cải tiến nhiều so với các dòng RAM trước đó, với khả năng đạt tốc độ bus từ 1600, 1866, 2133, 2400, 2666, 3200MHz đến 4266MHz. Ngoài ra, ổ đĩa cứng 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD cung cấp khả năng ghi nhận và lưu trữ dữ liệu thoải mái. Máy tính này còn được trang bị card đồ họa Intel Iris Xe Graphics, tăng cường chất lượng hình ảnh, giúp video và hình ảnh hiển thị chi tiết, màu sắc chân thực, mang lại trải nghiệm thoải mái cho người xem.

Máy tính để bàn HP AIO 22-dd2045d 9A8M7PA có phần hạn chế về cổng kết nối với chỉ 1 cổng USB Type-A tốc độ truyền 5Gbps, nhưng vẫn hỗ trợ người dùng dễ dàng kết nối với các thiết bị USB bên ngoài.
Công ty Cổ phần Vật tư và Thiết bị văn phòng CDC
Trụ sở chính: C18, Lô 9, KĐTM. Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, TP. Hà Nội
Hotline 1: 0983.366.022 (Hà Nội)
CN.HCM: 51/1 Giải Phóng, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
Hotline 2: 0904.672.691 (TP.HCM)
Website: maytinhcdc.vn
Facebook: https://www.facebook.com/maytinhcdc.vn/
Câu hỏi thường gặp
Hỏi và đáp (0 bình luận)