Danh mục sản
phẩm
Máy tính
| Hãng sản xuất | HP |
| Part Number | 76N56PA |
| Bộ vi xử lý | Core i5-12500 (upto 4,60 GHz, bộ nhớ đệm 18 MB Smart Cache) |
| RAM | 8GB DDR5 4800 MHz |
| Ổ cứng | 512GB SSD |
| VGA | Intel UHD Graphics 770 |
| Màn hình | 23.8Inch - cảm ứng |
| Webcam | Camera xoay 5 MP tích hợp khay micrô kép kỹ thuật số; Camera IR xoay 5 MP giúp xác thực khuôn mặt với Windows Hello cùng khay micrô kép kỹ thuật số tích hợp và Cảm biến ánh sáng màu; Camera IR xoay 16 MP giúp xác thực khuôn mặt với Windows Hello cùng Cảm biến ánh sáng màu và Cảm biến Time of Flight |
| Kết nối mạng | Intel I219-LM PCIe GbE NIC, vPro |
| Cổng giao tiếp |
HDMI in 1 x SuperSpeed USB Type-C 1 x Headphone/microphone combo Display port LAN (RJ45) 5 x SuperSpeed USB Type-A |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Phụ kiện USB Keyboard | HP 655 Wireless Keyboard and mouse combo |
| Màu sắc | Black |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Kích thước | Dài 539.6 mm - Rộng 558.1 mm - Dày 238 mm |
| Cân nặng | 8,96 kg |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Máy tính để bàn HP EliteOne 840 G9 AIO i5 12500 23.8 inch (76N56PA) với thiết kế sang trọng là lựa chọn hoàn hảo cho doanh nghiệp và người dùng cá nhân đang tìm kiếm một sản phẩm đa dụng, có khả năng xử lý công việc nhanh chóng và hiệu quả. hãy cùng Máy Tính CDC đi tìm hiểu sản phẩm này nhé!
Máy tính để bàn HP được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i5-12500, giúp người dùng thực hiện các công việc nặng và đa nhiệm một cách mượt mà và hiệu quả. Với CPU này, người dùng có thể làm việc với các ứng dụng đồ họa, phần mềm thiết kế, chơi game và xử lý video nhanh chóng và ổn định.

RAM 8 GB DDR5 trang bị trên máy tính giúp chạy đa nhiệm mượt mà và mở nhiều ứng dụng cùng lúc một cách trơn tru. Điều này hỗ trợ người dùng dễ dàng thực hiện các công việc đồ họa, cắt video, chơi game và nhiều tác vụ khác.
Ổ cứng SSD 512 GB của HP EliteOne 840 G9 cho phép người dùng lưu trữ và xử lý dữ liệu hiệu quả. Bạn có thể thoải mái lưu trữ tài liệu, hình ảnh, video, hoặc cài đặt phần mềm mà không lo lắng về dung lượng.

Màn hình cảm ứng 23.8 inch với độ phân giải Full HD và độ sáng 250 nits không chỉ hiển thị màu sắc chân thực mà còn cung cấp góc nhìn rộng, giúp công việc và giải trí trở nên dễ dàng hơn.
HP EliteOne 840 G9 có thiết kế đẹp mắt, tinh tế và hiện đại với vỏ máy làm bằng chất liệu nhôm cao cấp, tăng độ bền của sản phẩm. Bàn phím và chuột đi kèm được thiết kế nhỏ gọn, tiện lợi và dễ sử dụng.

Máy tính để bàn này được trang bị đầy đủ các cổng kết nối cần thiết như: LAN (RJ45), HDMI, DisplayPort, SuperSpeed USB Type-A và SuperSpeed USB Type-C, đáp ứng mọi nhu cầu kết nối của người dùng.
Công ty Cổ phần Vật tư và Thiết bị văn phòng CDC
Trụ sở chính: C18, Lô 9, KĐTM. Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, TP. Hà Nội
Hotline 1: 0983.366.022 (Hà Nội)
CN.HCM: 51/1 Giải Phóng, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
Hotline 2: 0904.672.691 (TP.HCM)
Website: maytinhcdc.vn
Facebook: https://www.facebook.com/maytinhcdc.vn/
Câu hỏi thường gặp
Hỏi và đáp (0 bình luận)