Danh mục sản
phẩm
Máy tính
| Hãng sản xuất | HP |
| Part Number | 76N81PA |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-12700 (upto 4.9 GHz, 25MB) |
| RAM | 8GB DDR5-4800MHz (1 x 8GB) (2 khe) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe® NVMe™ TLC SSD |
| VGA | Intel UHD Graphics 770/ GeForce RTX 3050Ti 4GB |
| Màn hình | 23.8-inch FHD (1920 x 1080), IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC |
| Webcam | 5 MP Swivel camera with integrated dual array digital microphones |
| Kết nối mạng | Lan Gigabit, Wifi+ Bluetooth |
| Cổng giao tiếp | Left: 1 headphone/microphone combo Right: 1 SuperSpeed USB Type-C 10Gbps signaling rate (charging); 1 SuperSpeed USB Type-A 10Gbps signaling rate |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home SL |
| Phụ kiện USB Keyboard | HP 655 Wireless Keyboard and mouse combo |
| Màu sắc | Silver |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Kích thước | 53.96 x 23.8 x 55.81 cm |
| Cân nặng | 8.96 kg |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Máy tính All in one HP EliteOne 840 G9 AIO 76N81PA là một chiếc máy tính 2-trong-1 được thiết kế dành cho doanh nghiệp và người dùng chuyên nghiệp. Và bây giờ, các bạn hãy cùng Máy tính CDC đi vào tìm hiểu chiếc máy tính độc nhất, tất cả trong 1 này nhé.
Máy tính All in one HP EliteOne 840 G9 AIO 76N81PA được tích hợp tất cả các thành phần bên trong màn hình, tạo ra thiết kế nhỏ gọn, tiết kiệm không gian. Máy tính All in one HP EliteOne 840 G9 AIO 76N81PA có kích thước 24.17 x 9.72 x 23.6 in và trọng lượng chỉ 23.98 lb giúp không gian làm việc của bạn được tối ưu nhưng vẫn đem tới hiệu quả sử dụng trọn vẹn nhất. Ngoài ra, máy còn có khả năng điều chỉnh độ cao, độ nghiêng, giúp người dùng có thể tùy chọn góc độ phù hợp với tầm nhìn và tư thế ngồi của mình.

Để đem tới khả năng xử lý mạnh mẽ các thao tác, tác vụ của người dùng cơ bản cho đến chuyên nghiệp nhất, Máy tính All in one HP EliteOne 840 G9 AIO 76N81PA đã được trang bị chip CPU Intel Core i7-12700 (upto 4.9 GHz, 25MB) kết hợp với RAM 8GB DDR5-4800MHz (1 x 8GB) giúp đem tới khả năng xử lý mạnh mẽ các tác vụ công việc, giải trí của người dùng, nâng cao tốc độ xử lý nhanh chóng các ứng dụng mượt mà, trơn tru.
Ổ cứng 512 GB PCIe® NVMe™ TLC M.2 SSD giúp mở ra không gian lưu trữ cực lớn, cho phép người dùng lưu trữ mọi thông tin, dữ liệu mà không lo bị giới hạn. Ngoài ra, Máy tính All in one HP EliteOne 840 G9 AIO 76N81PA còn được trang bị VGA Intel UHD Graphics 770/ GeForce RTX 3050Ti 4GB giúp hỗ trợ công việc đồ họa của người dùng.

Máy tính All in one HP EliteOne 840 G9 AIO 76N81PA được trang bị màn hình kích thước 23.8", độ phân giải FHD (1920 x 1080), tấm nền IPS, three-sided micro-edge, tính năng anti-reflection, độ sáng 250 nits, 72% NTSC giúp đem đến hình ảnh sắc nét, chân thật tới từng chi tiết và dải màu sắc sâu, tủng thực, giúp người dùng có trải nghiệm giải trí, xem phim, chơi game nhẹ tuyệt vời nhất.
Ngoài ra, ở trên màn hình còn là Camera 5MP giúp các bạn thực hiện các cuộc gọi video chất lượng nhất.

Máy tính All in one HP EliteOne 840 G9 AIO 76N81PA được trang bị các cổng kết nối đa dạng và tiêu chuẩn như: 1 headphone/microphone combo; 1 SuperSpeed USB Type-C 10Gbps signaling rate (charging); 1 SuperSpeed USB Type-A 10Gbps signaling rate giúp cho người dùng có thể kết nối với các thiết bị mạng, màn hình ngoại vi, ổ đĩa cứng, chuột và bàn phím.
Máy tính CDC hiện nay đang là một trong đại lý bán lẻ, nhà cung cấp các dòng Máy tính All in one HP EliteOne 840 G9 AIO 76N81PA hàng đầu tại thị trường. Chúng tôi cam kết đem tới những sản phẩm Máy tính All in one HP EliteOne 840 G9 AIO 76N81PA chính hãng, chất lượng cao, hiệu năng mạnh mẽ, đa dạng các dòng với giá thành hợp lý nhất và ưu đãi nhất.
Để sở hữu ngay cho mình 1 chiếc Máy tính All in one HP EliteOne 840 G9 AIO 76N81PA đang hot nhất hiện nay, các bạn hãy nhanh chóng liên hệ với chúng tôi qua Hotline: 0946150066 hoặc Email: Datva@maytinhcdc.vn để được hỗ trợ tốt nhất nhé.
Công ty Cổ phần Vật tư và Thiết bị văn phòng CDC
Trụ sở chính: C18, Lô 9, KĐTM. Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, TP. Hà Nội
Hotline 1: 0983.366.022 (Hà Nội)
CN.HCM: 51/1 Giải Phóng, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
Hotline 2: 0904.672.691 (TP.HCM)
Website: maytinhcdc.vn
Facebook: https://www.facebook.com/maytinhcdc.vn/
Câu hỏi thường gặp
Cấu hình cơ bản của HP EliteOne 840 G9 AIO 76N81PA là gì?
Màn hình của máy có kích thước và độ phân giải bao nhiêu?
Máy có hỗ trợ nâng cấp RAM và ổ cứng không?
Máy có webcam tích hợp không?
Máy có tích hợp loa không?
Hỏi và đáp (0 bình luận)