Danh mục sản
phẩm
Máy tính
Máy tính
| Sản phẩm | Asus D500ME |
| CPU | Intel Core i3-13100 processor (4-Core, 12M Cache, 3.4GHz to 4.5Ghz) |
| Chipset | Intel® B760 |
| Ram | 8GB DDR4 3200MHz |
| VGA | Intel UHD Graphics 730 |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Cổng kết nối |
|
| Kết nối mạng | Wi-Fi 6E và Bluetooth 5.4. |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home. |
| Kích thước | 16.20 x 29.13 x 35.50 cm |
| Cân nặng | 5.50 kg |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Sản phẩm | Asus D500ME |
| CPU | Intel Core i3-13100 processor (4-Core, 12M Cache, 3.4GHz to 4.5Ghz) |
| Chipset | Intel® B760 |
| Ram | 8GB DDR4 3200MHz |
| VGA | Intel UHD Graphics 730 |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Cổng kết nối |
|
| Kết nối mạng | Wi-Fi 6E và Bluetooth 5.4. |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home. |
| Kích thước | 16.20 x 29.13 x 35.50 cm |
| Cân nặng | 5.50 kg |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 36 Tháng |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)