Danh mục sản
phẩm
Máy tính
| Sản phẩm | Máy tính để bàn |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Model | Inspiron 3020 |
| Bộ vi xử lý | Core i5-13400 (2.5 GHz upto 4.6 GHz, bộ nhớ đệm 20M) |
| Chipset | Intel |
| RAM | 8GB DDR4 3200 |
| Ổ cứng | 256GB SSD + 1TB HDD |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics 730 |
| Kết nối mạng | Wireless : Realtek RTL 8852BE Wi-Fi 6 (2x2) MIMO 802.11ax Wireless LAN and Bluetooth |
| Keyboard & Mouse | Dell Optical Mouse & Keyboard |
| Cổng kết nối | External: Network One RJ-45 Ethernet port USB ● Two USB 3.2 Gen 1 ports (Rear) ● Two USB 2.0 ports with Smart Power On (Rear) Audio ● One global headset jack ● One audio line-out port Video ● One DisplayPort 1.4a port (HBR2) ● One HDMI 1.4b port (1920 x 1200 @60Hz max resolution) Media-card reader One SD-card slot (optional) Power port One AC power-supply port Security ● One padlock ring slot ● One security-cable slot (wedge-shaped |
| Cổng mở rộng | PCIe expansion card slots ● One PCIe x16 full-height expansion card slot, Gen3 ● One PCIe x1 full-height slot, Gen3 MSATA None SATA Three SATA 3.0 slots M.2 ● One M.2 2230 slot for WiFi and Bluetooth combo card ● One M.2 2230/2280 slot for solid-state drive |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Kích thước | Height 324.30 mm (12.77 in.) Width 154 mm (6.06 in.) Depth 292 mm (11.50 in.) |
| Kiểu dáng | Case đứng to |
| Cân nặng | 7.30 kg (16.13 lb) |
| Xuất xứ | Malaysia |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186SPECIFICATIONS file pdf Dell INS 3020
Máy tính để bàn Dell Inspiron 3020 MTI5N3020W1 là một trong những lựa chọn hàng đầu cho người dùng tìm kiếm một máy tính để bàn mạnh mẽ và đáng tin cậy. Với sự kết hợp giữa hiệu năng ưu việt và tính linh hoạt, sản phẩm này mang đến trải nghiệm làm việc và giải trí vượt trội.

Dell Inspiron 3020 MTI5N3020W1 có thiết kế rất giản dị nhưng vô cùng sang trọng, lịch sự và chắc chắn. Vỏ mý được thiết kế bằng kim loại, mặt trước máy được làm từ nhựa cứng giúp máy vừa có sự cứng cáp, vừa có sự mềm mại. Dell Inspiron 3020 MTI5N3020W1 sử dụng tone màu đen chủ đạo giúp toát lên vẻ huyền bí nhưng cũng rất mạnh mẽ. Máy có kích thước 324,30 x 154 x 292 mm, trọng lượng 7.3kg giúp bạn có thể nâng cấp, bổ sung cho máy các linh kiện khác dựa vào nhu cầu của bạn.

Dell Inspiron 3020 MTI5N3020W1 được trang bị CPU Core Core i5-13400 (2.5 GHz upto 4.6 GHz, bộ nhớ đệm 20M), thế hệ 13, tốc độ xung nhịp lên tới 4.6Ghz, bộ nhớ đệm 20MB, bổ trợ cho nó là chipset Intel giúp máy có tốc độ xử lý mạnh mẽ hơn tất cả. Chipset này đóng vai trò quan trọng trong việc tối ưu hóa hoạt động của hệ thống, cung cấp sự linh hoạt, khả năng mở rộng cho các máy và mang đến trải nghiệm tốt hơn cho người dùng.
RAM 8GB DDR4, tốc độ BUS 3200 đem tới khả năng xử lý đa tác vụ 1 cách mượt mà, nhanh chóng, hạn chế tình trạng giật lag khi thao tác các ứng dụng từ cơ bản đến nâng cao. Ổ cứng 256GB SSD + 1TB HDD cho bạn không gian lưu trữ lớn và cho máy có tốc độ truy hồi nhanh. Ngoài ra, máy còn được trang bị VGA Intel UHD Graphics 730 giúp hỗ trợ hình ảnh hiển thị thêm sắc nét, chân thật và mượt mà.

Dell Inspiron 3020 MTI5N3020W1 được trang bị các cổng kết nối từ tiêu chuẩn cho đến nâng cao như: Network One RJ-45 Ethernet port; Two USB 3.2 Gen 1 ports (Rear); Two USB 2.0 ports with Smart Power On (Rear); One global headset jack; One audio line-out port; One DisplayPort 1.4a port (HBR2); One HDMI 1.4b port (1920 x 1200 @60Hz max resolution); Media-card reader One SD-card slot (optional); Power port One AC power-supply port; One padlock ring slot; One security-cable slot (wedge-shaped)

Công ty Cổ phần Vật tư và Thiết bị văn phòng CDC
Trụ sở chính: C18, Lô 9, KĐTM. Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, TP. Hà Nội
Hotline 1: 0983.366.022 (Hà Nội)
CN.HCM: 51/1 Giải Phóng, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
Hotline 2: 0904.672.691 (TP.HCM)
Website: maytinhcdc.vn
Facebook: https://www.facebook.com/maytinhcdc.vn/
Câu hỏi thường gặp
Hỏi và đáp (0 bình luận)