Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Máy tính để bàn |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Model | OptiPlex 3000SFF |
| Bộ vi xử lý | Core i5 |
| Chipset | Intel |
| RAM | 4GB |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 64GB |
| Ổ cứng | 256GB |
| Chuẩn ổ cứng | M.2 256GB PCIe |
| Card đồ họa | Intel Graphics |
| Kết nối mạng | Gigabit Lan |
| Keyboard & Mouse | Dell Optical Mouse & Keyboard |
| Cổng kết nối | 2 cổng USB 3.2 Gen 1 2 cổng USB 2.0 với Smart Power On 1 cổng DisplayPort 1.4 1 cổng HDMI 1.4b 1 cổng RJ45 Ethernet 1 Cổng video tùy chọn (HDMI 2.0b / DisplayPort 1.4 / VGA) 1 Cổng nối tiếp (tùy chọn) |
| Cổng mở rộng | 1 khe cắm PCIe x16 thế hệ thứ 4 nửa chiều cao 1 Khe cắm PCIe x1 nửa chiều cao 1 khe cắm M.2 2230 cho thẻ WiFi và Bluetooth 1 khe cắm M.2 2230/2280 cho SSD 2 khe cắm SATA 3.0 cho 3.5 / Ổ cứng HDD 2,5 inch và ổ đĩa quang mỏng 1 Khe cắm cáp bảo mật Kensington 1 Vòng ổ khóa |
| Hệ điều hành | Ubuntu |
| Kiểu dáng | Case đứng nhỏ |
| Kích thước | 1. Width: 3.65 in. (92.60 mm) 2. Depth: 11.53 in. (292.80 mm) 3. Height: 11.42 in. (290.00 mm) |
| Cân nặng | Weight(minimum): 8.18 lbs. (3.71 kg) Weight(maximum): 11.09 lbs. (5.03 kg) |
| Xuất xứ | Malaysia |
| Sản phẩm | Máy tính để bàn |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Model | OptiPlex 3000SFF |
| Bộ vi xử lý | Core i5 |
| Chipset | Intel |
| RAM | 4GB |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 64GB |
| Ổ cứng | 256GB |
| Chuẩn ổ cứng | M.2 256GB PCIe |
| Card đồ họa | Intel Graphics |
| Kết nối mạng | Gigabit Lan |
| Keyboard & Mouse | Dell Optical Mouse & Keyboard |
| Cổng kết nối | 2 cổng USB 3.2 Gen 1 2 cổng USB 2.0 với Smart Power On 1 cổng DisplayPort 1.4 1 cổng HDMI 1.4b 1 cổng RJ45 Ethernet 1 Cổng video tùy chọn (HDMI 2.0b / DisplayPort 1.4 / VGA) 1 Cổng nối tiếp (tùy chọn) |
| Cổng mở rộng | 1 khe cắm PCIe x16 thế hệ thứ 4 nửa chiều cao 1 Khe cắm PCIe x1 nửa chiều cao 1 khe cắm M.2 2230 cho thẻ WiFi và Bluetooth 1 khe cắm M.2 2230/2280 cho SSD 2 khe cắm SATA 3.0 cho 3.5 / Ổ cứng HDD 2,5 inch và ổ đĩa quang mỏng 1 Khe cắm cáp bảo mật Kensington 1 Vòng ổ khóa |
| Hệ điều hành | Ubuntu |
| Kiểu dáng | Case đứng nhỏ |
| Kích thước | 1. Width: 3.65 in. (92.60 mm) 2. Depth: 11.53 in. (292.80 mm) 3. Height: 11.42 in. (290.00 mm) |
| Cân nặng | Weight(minimum): 8.18 lbs. (3.71 kg) Weight(maximum): 11.09 lbs. (5.03 kg) |
| Xuất xứ | Malaysia |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186SPECIFICATIONS file pdf Dell Optiplex 3000SFF
Máy tính để bàn Dell Optiplex 3000SFF được thiết gọn nhẹ với kích thước 324.30mm x 154mm x 292.20 mm, vỏ chất liệu kim loại màu đen mang đến sự bền bỉ, chắc chắn và gọn nhẹ, giúp tiết kiệm không gian làm việc của bạn, tối ưu diện tích để bàn.
Ngoài ra, máy có trọng lượng chỉ 6.61kg giúp bạn có thể dễ dàng di chuyển, đặt máy tại mọi nơi, vị trí bạn muốn mà không gặp khó khăn.
Máy được trang bị CPU Intel® Core™ i3-10105 (bộ nhớ đệm 6M, lên đến 4.40 GHz), đời thứ 10, tốc độ xử lý lên tới 4.4Ghz, bộ nhớ đệm 6MB đem tới tốc độ xử lý các tác vụ, ứng dụng trên máy tính một cách nhanh chóng và mượt mà, hạn chế sự trậm trễ.
Cùng với đó, máy được trang bị RAM 4GB DDR4, 2666 MHz (1 x 4 GB, DDR4) và VGA Intel UHD Graphics 770 đem tới tốc độ xử lý hình ảnh, thao thác một cách trơn tru, không gặp phải tình trạng giật lag. Ngoài ra, ổ cứng SSD 256GB PCIE (x1 HDD 3.5" sata) giúp bạn thoải mái lưu trữ thông tin, dữ liệu mà không lo bị giới hạn.
Máy được trang bị đa dạng cổng kết nối như: 8 External USB: 4 USB 2.0 , 4 USB 3.2 , 1 RJ-45; 01 HDMI 1.4 Port, 01 Display Port 1.4; 1 VGA ; 1 UAJ (Universial Audio Jack); 1 Line-out
Liên hệ với chúng tôi để nhận báo giá sản phẩm này sớm nhất nhé!
Câu hỏi thường gặp
Sp này đc BH bao lâu ?
Máy này hàng cũ hay mới ?
Tôi đến đâu để xem Sản phẩm trên ?
Tôi muốn nâng cấp ổ cứng có được không.
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng



Hỏi và đáp (0 bình luận)