Danh mục sản
phẩm
Máy tính
| Sản phẩm | Máy tính để bàn |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Model | Dell OptiPlex 7010 SFF - 7010SFF8G5123Y |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-13500 (2.5GHz up to 4.8GHz, 24 MB Intel Smart Cache) |
| Chipset | Intel |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz (1x8GB) (x2 slot) - max 64GB |
| Cổng kết nối | 1x HDMI,1x Displayport 1.4 |
| Ổ cứng | 512 GB SSD PCIe NVMe (x1 HDD 3.5" sata) |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics 770 |
| Kết nối mạng | 10/100/1000/Mbps |
| Keyboard & Mouse | KM USB có dây |
| Cổng kết nối | HDMI/DP |
| Hệ điều hành | No os |
| Nguồn | 180W |
| Kích thước | 29 x 9,36 x 29,2 |
| Cân nặng | 5.2 kg |
| Bảo hành | 12 Tháng |
| Xuất xứ | China |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Máy tính để bàn Dell OptiPlex 7010 SFF - 7010SFF8G5123Y đang được bán sẵn tại Máy Tính CDC là một trong những sản phẩm ấn tượng của hãng Dell - một trong những tên tuổi hàng đầu trong ngành công nghiệp máy tính. Thiết kế nhỏ gọn và hiệu suất mạnh mẽ của máy tính này đã đem lại sự tiện ích cho nhiều người dùng, từ văn phòng, doanh nghiệp đến cá nhân.
Với kích thước nhỏ gọn chỉ khoảng 5,2 kg, Máy tính để bàn Dell OptiPlex 7010 SFF - 7010SFF8G5123Y dễ dàng tương thích với mọi không gian làm việc. Nó giúp tiết kiệm không gian và thuận tiện để đặt ở bất kỳ vị trí nào, từ bàn làm việc, giá sách, đến góc làm việc nhỏ.
Máy tính để bàn Dell OptiPlex 7010 SFF - 7010SFF8G5123Y được trang bị bộ vi xử lý Intel Core thế hệ thứ 13 và bộ nhớ RAM DDR4, Dell OptiPlex 7010 cung cấp hiệu suất mạnh mẽ để xử lý nhiều tác vụ cùng một lúc. Điều này làm cho nó trở thành một lựa chọn ưu việt cho các nhu cầu làm việc văn phòng, xử lý dữ liệu và đa phương tiện.
Dell OptiPlex 7010 cung cấp nhiều tùy chọn lưu trữ, từ ổ cứng HDD truyền thống cho đến ổ SSD nhanh chóng và ổ đĩa trạng thái rắn (SSD). Điều này cho phép bạn lựa chọn phù hợp với nhu cầu lưu trữ và tăng cường hiệu suất của máy tính.
Dù kích thước nhỏ gọn, Dell OptiPlex 7010 vẫn hỗ trợ khả năng mở rộng linh hoạt. Bạn có thể nâng cấp bộ nhớ RAM, thêm ổ cứng hay thậm chí là thẻ đồ họa để đáp ứng nhu cầu sử dụng trong tương lai.
Máy tính để bàn Dell OptiPlex 7010 SFF - 7010SFF8G5123Y được trang bị đầy đủ cổng kết nối phía trước và phía sau, bao gồm:
2 USB 2.0
2 USB 3.2 Gen 1
1 Universal audio
1 DisplayPort 1.4a(HBR2)
1 HDMI 1.4b
1 Optional video port (HDMI 2.1/Displayport 1.4a (HBR3)/VGA)
DisplayPort 1.4a (HBR3), up to 5120 x 3200 @60Hz
VGA, up to 1920 x 1200 @60Hz
1 Optional Serial port
2 USB 3.2 Gen 1 ports
2 USB 2.0 ports with Smart Power On
1 RJ45 Ethernet Port 10/100/1000 Mbps
Liên hệ với chúng tôi để nhận báo giá sản phẩm này sớm nhất nhé!
Câu hỏi thường gặp
Cấu hình của Dell OptiPlex 7010 SFF có đáp ứng được các công việc văn phòng và đa nhiệm không?
Máy có thể nâng cấp thêm phần cứng không?
Máy có phù hợp để chơi game hoặc làm đồ họa không?
Dell OptiPlex 7010 SFF có những cổng kết nối nào?
Máy có hỗ trợ Wi-Fi và Bluetooth không?
Hỏi và đáp (0 bình luận)