Danh mục sản
phẩm
Máy tính
| Sản phẩm | Máy tính để bàn |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Model | Dell OptiPlex Micro Form Factor 7010 |
| Bộ vi xử lý | Core™ i5-13500T (6+8 Cores/24MB/20T/1.6GHz to 4.6GHz/35W) |
| Chipset | Intel |
| RAM | 16 GB, 1 x 16 GB, DDR5 |
| Ổ cứng | 512 GB, M.2 2230, PCIe NVMe, SSD, Class 35 |
| Card đồ họa | Intel® Graphics |
| Ô đĩa | No |
| Kết nối mạng | No Wireless LAN Card (no WiFi enablement) |
| Keyboard & Mouse | Dell KB216 Wired Keyboard English, US |
| Cổng kết nối | 1 RJ45 Ethernet port 1 optional video port (HDMI 2.1b/DisplayPort 1.4a (HBR3)/VGA/USB Type-C with DisplayPort Alt mode + power in) 1 optional PS2/Serial port 1 USB 2.0 port 1 USB 2.0 port with Smart Power On 2 USB 3.2 Gen 1 ports 1 DisplayPort 1.4a (HBR2) 1 HDMI 1.4b port (1920x1200@60Hz) 1 power-adapter port |
| Hệ điều hành | Window Po 11 |
| Nguồn | 65 W AC adapter, 4.5 mm barrel 90 W AC adapter, 4.5 mm barrel |
| Kích thước | Height: 7.17 in. (182 mm) Width: 1.42 in. (36 mm) Depth: 7.01 in. (178 mm) |
| Cân nặng | Weight (minimum): 2.41 lb (1.09 kg) Weight (maximum): 2.95 lb (1.34 kg) |
| Xuất xứ | Malaysia |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Máy tính để bàn Dell OptiPlex Micro Form Factor 7010 là một trong những lựa chọn hàng đầu cho người dùng tìm kiếm một máy tính để bàn mạnh mẽ và đáng tin cậy tại Máy tính CDC. Nó luôn được biết đến bởi thiết kế gọn nhẹ, đơn giản nhưng rất hiện đại. Tuy có kích thước nhỏ gọn nhưng hiệu năng. Máy tính để bàn Dell OptiPlex Micro Form Factor 7010 mang đến lại không "nhỏ bé". Với cấu hình mạnh mẽ và thiết kế tối ưu không gian, máy đã trở thành chiếc PC đáng gớm mọi người khó có thể bỏ qua.
Máy tính để bàn Dell OptiPlex Micro Form Factor 7010 có thiết kế rất giản dị nhưng vô cùng sang trọng, lịch sự và chắc chắn. Vỏ mý được thiết kế bằng kim loại, mặt trước máy được làm từ nhựa cứng giúp máy vừa có sự cứng cáp, vừa có sự mềm mại. Máy tính để bàn Dell OptiPlex Micro Form Factor 7010 sử dụng tone màu đen chủ đạo giúp toát lên vẻ huyền bí nhưng cũng rất mạnh mẽ. Máy có kích thước 182x36x178 mm, trọng lượng giao động từ 1.09-1.34kg giúp bạn có thể dễ dàng tháo lắp hay lắp đặt, di chuyển máy tới những vị trí bạn muốn mà không gặp phải sự cồng kềnh nào.
Máy tính để bàn Dell OptiPlex Micro Form Factor 7010 được trang bị CPU Intel® Core™ i5-13500T (6+8 Cores/24MB/20T/1.6GHz to 4.6GHz/35W), 18MB thế hệ 13, tốc độ xung nhịp lên tới 4.6Ghz, bộ nhớ đệm 24MB giúp đem tới tốc độ xử lý mạnh mẽ, cho phép bạn sử dụng các ứng dụng từ cơ bản đến chuyên nghiệp với độ mượt mà, trơn tru và nhanh chóng, hạn chế tình trạng giật lag hay chậm trễ. Chipset Intel là sự kết hợp của nhiều công nghệ xử lý, những cải tiến phần cứng, các công cụ quản lý và nhiều công nghệ bảo mật nó cho phép tiếp cận đến PC từ xa – bao gồm việc giám sát, bảo trì và quản lý – một cách độc lập với tình trạng của hệ điều hành hoặc trạng thái năng lượng của PC
RAM 16 GB, 1 x 16 GB, DDR5 đem tới khả năng xử lý đa tác vụ 1 cách mượt mà, nhanh chóng, cải thiện tình trạng chậm trễ khi thao tác các ứng dụng từ cơ bản đến nâng cao. Ổ cứng 512 GB, M.2 2230, PCIe NVMe, SSD, Class 35 cho bạn không gian lưu trữ khổng lồ với khả năng truy cập dữ liệu cực nhanh, giúp bạn tiết kiệm thời gian chờ đợi máy xử lý. Ngoài ra, máy còn được trang bị VGA Intel® Graphics giúp hỗ trợ hình ảnh hiển thị thêm sắc nét, chân thật và mượt mà.
Máy tính để bàn Dell OptiPlex Micro Form Factor 7010 được trang bị các cổng kết nối từ tiêu chuẩn cho đến nâng cao như:
Liên hệ với chúng tôi để nhận báo giá sản phẩm này sớm nhất nhé!
Câu hỏi thường gặp
Dell OptiPlex Micro FF 7010 (i5-13500T) phù hợp với những đối tượng nào?
Vi xử lý Intel Core i5-13500T có hiệu năng như thế nào?
Dell OptiPlex Micro FF 7010 hỗ trợ nâng cấp những gì?
Kích thước Micro FF ảnh hưởng thế nào đến hiệu quả sử dụng?
Hỏi và đáp (0 bình luận)