Danh mục sản
phẩm
Máy tính
| Sản phẩm | Máy tính để bàn |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Model | Dell OptiPlex Tower Plus 7010 |
| Bộ vi xử lý | Core™ i5-13500 (6+8 Cores/24MB/20T/2.5GHz to 4.8GHz/65W) |
| Chipset | Intel |
| RAM | 8 GB, DDR5 |
| Ổ cứng | 256 GB, M.2 2230, PCIe NVMe, SSD, Class 35 |
| Card đồ họa | Intel® Graphics |
| Ô đĩa | 8x DVD+/-RW 9.5mm Optical Disk Drive |
| Kết nối mạng | No Wireless LAN Card (no WiFi enablement) |
| Keyboard & Mouse | Dell Pro Wireless Keyboard and Mouse - KB MS116 |
| Cổng kết nối | 2 USB 3.2 Gen 1 ports 2 USB 2.0 ports with Smart Power On 1 HDMI 1.4b port (1920x1200@60Hz max. resolution) 1 DisplayPort 1.4 ports (HBR2) 1 Optional video port (HDMI 2.1/Displayport 1.4a (HBR3)/VGA) 1 Optional Serial port 1 RJ45 Ethernet Port 10/100/1000 Mbps |
| Hệ điều hành | Window Po 11 |
| Nguồn | 180 W internal Power Supply Unit (PSU), 85% Efficient, 80 Plus Bronze 300 W internal Power Supply Unit (PSU), 92% Efficient, 80 Plus Platinum |
| Kích thước | Height: 12.77 in. (324.3 mm) Width: 6.06 in. (154 mm) Depth: 11.5 in. (292.2 mm) |
| Cân nặng | Weight (minimum): 11.73 lbs. (5.32 kg) Weight (maximum): 14.38 lbs. (6.52 kg) |
| Xuất xứ | Malaysia |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Máy tính để bàn Dell OptiPlex Tower 7010 là một trong những lựa chọn hàng đầu cho người dùng tìm kiếm một máy tính để bàn mạnh mẽ và đáng tin cậy tại Máy tính CDC. Nó luôn được biết đến bởi thiết kế gọn nhẹ, đơn giản nhưng rất hiện đại. Với cấu hình mạnh mẽ và thiết kế tối ưu không gian, Máy tính để bàn Dell OptiPlex Tower Plus 7010 đã trở thành chiếc PC đáng gớm mọi người khó có thể bỏ qua.
Máy tính để bàn Dell OptiPlex Tower 7010 có thiết kế rất giản dị nhưng vô cùng sang trọng, lịch sự và chắc chắn. Vỏ máy được thiết kế bằng kim loại, mặt trước máy được làm từ nhựa cứng giúp máy vừa có sự cứng cáp, vừa có sự mềm mại. Máy tính để bàn Dell OptiPlex Tower 7010 sử dụng tone màu đen chủ đạo giúp toát lên vẻ huyền bí nhưng cũng rất mạnh mẽ. Máy có kích thước 324.3 x 154 x 292.2 mm, trọng lượng giao động từ 5.32 - 6.52kg giúp bạn có thể dễ dàng tháo lắp hay lắp đặt, di chuyển máy tới những vị trí bạn muốn mà không gặp phải sự cồng kềnh nào.
Dell OptiPlex Tower 7010 có thiết kế rất giản dị nhưng vô cùng sang trọng
Máy tính để bàn Dell OptiPlex Tower 7010 được trang bị CPU Intel® Core™ i5-13500 (6+8 Cores/24MB/20T/2.5GHz to 4.8GHz/65W), thế hệ 13, tốc độ xung nhịp lên tới 4.8Ghz, bộ nhớ đệm 24MB giúp đem tới tốc độ xử lý mạnh mẽ, cho phép bạn sử dụng các ứng dụng từ cơ bản đến chuyên nghiệp với độ mượt mà, trơn tru và nhanh chóng, hạn chế tình trạng giật lag hay chậm trễ. Chipset Intel là sự kết hợp của nhiều công nghệ xử lý, những cải tiến phần cứng, các công cụ quản lý và nhiều công nghệ bảo mật nó cho phép tiếp cận đến PC từ xa – bao gồm việc giám sát, bảo trì và quản lý – một cách độc lập với tình trạng của hệ điều hành hoặc trạng thái năng lượng của PC
Dell OptiPlex Tower 7010 được trang bị CPU Intel® Core™ i5 thế hệ 13
RAM 8GB DDR5 đem tới khả năng xử lý đa tác vụ 1 cách mượt mà, nhanh chóng, cải thiện tình trạng chậm trễ khi thao tác các ứng dụng từ cơ bản đến nâng cao. Ổ cứng 256GB, M.2 2230, PCIe NVMe, SSD, Class 35 cho bạn không gian lưu trữ khổng lồ với khả năng truy cập dữ liệu cực nhanh, giúp bạn tiết kiệm thời gian chờ đợi máy xử lý. Ngoài ra, máy còn được trang bị VGA Intel® Graphics giúp hỗ trợ hình ảnh hiển thị thêm sắc nét, chân thật và mượt mà.
Máy tính để bàn Dell OptiPlex Tower 7010 được trang bị các cổng kết nối từ tiêu chuẩn cho đến nâng cao như:
Máy tính để bàn Dell OptiPlex Tower 7010 hiện đang được phân phối chính hãng tại Máy Tính CDC. Nếu các bạn cần được tư vấn chi tiết thì hãy liên hệ ngay với chúng mình qua Hotline 0983.366.022 để được báo giá và tư vấn chi tiết nhé.
Dell OptiPlex Tower 7010 được trang bị các cổng kết nối từ tiêu chuẩn cho đến nâng cao
Các bạn có thể dễ dàng mua Máy tính để bàn Dell OptiPlex Tower 7010 tại Máy Tính CDC bằng cách:
Máy Tính CDC là một trong những nhà phân phối chính hãng được ủy quyền bởi Dell. Chúng tôi cam kết về chất lượng cũng như giá thành hợp lý, có lợi cho người dùng.
Câu hỏi thường gặp
Dell OptiPlex Tower 7010 42OT701004 phù hợp với đối tượng sử dụng nào?
Dell OptiPlex Tower 7010 có hỗ trợ nâng cấp không?
Cấu hình cơ bản của Dell OptiPlex Tower 7010 42OT701004 là gì?
Dell OptiPlex Tower 7010 hoạt động ổn định với các tác vụ nào?
Hỏi và đáp (0 bình luận)