Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Dell Pro Tower Plus QBT1250 |
| CPU | Intel Core Ultra 7 265 (13 TOPS NPU, 30MB, up to 5.3 GHz) |
| Ram | 16GB DDR5 5600MHz |
| Ổ cứng | 512GB PCIe Gen4x4 NVMe |
| VGA | Intel Graphics |
| Cổng kết nối |
Trước: 1 x USB 2.0 (480 Mbps) with PowerShare port Sau: 3 x USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps) ports Slots: 1 x SATA 3.0 HDD slot
|
| Kết nối mạng không dây | Intel Wi-Fi 6E AX211, 2x2, 802.11ax/ 1 x RJ45 (1 Gbps) Ethernet port/ Bluetooth 5.3 |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Nguồn | 260W PSU |
| Kích thước | 324.30 mm 154.00 mm 293.00 mm |
| Trọng lượng | 5.73 kg |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 12 Tháng |
| Sản phẩm | Dell Pro Tower Plus QBT1250 |
| CPU | Intel Core Ultra 7 265 (13 TOPS NPU, 30MB, up to 5.3 GHz) |
| Ram | 16GB DDR5 5600MHz |
| Ổ cứng | 512GB PCIe Gen4x4 NVMe |
| VGA | Intel Graphics |
| Cổng kết nối |
Trước: 1 x USB 2.0 (480 Mbps) with PowerShare port Sau: 3 x USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps) ports Slots: 1 x SATA 3.0 HDD slot
|
| Kết nối mạng không dây | Intel Wi-Fi 6E AX211, 2x2, 802.11ax/ 1 x RJ45 (1 Gbps) Ethernet port/ Bluetooth 5.3 |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Nguồn | 260W PSU |
| Kích thước | 324.30 mm 154.00 mm 293.00 mm |
| Trọng lượng | 5.73 kg |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 12 Tháng |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)