Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Máy tính để bàn |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Model | Vostro 3020 MT |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-13700 (2.1GHz upto 5.1GHz, 16-Core, 24MB Cache |
| Chipset | Intel |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz (x2 slot) - max 64GB |
| Cổng kết nối | 1x HDMI,1x Displayport 1.4 |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe (x1 HDD 3.5" sata) |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics 770 |
| Nguồn | |
| Kết nối mạng | 10/100/1000 Mbps |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home 64bit |
| Key Mouse | USB có dây |
| Kích thước | 29.3 x 15.4 x 32.43 cm |
| Cân nặng | 7.46 Kg |
| Bảo hành | 12 Tháng |
| Xuất xứ | China |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Máy tính để bàn Dell Inspiron 3020 MT 42VT3020MT0006 là một trong những lựa chọn hàng đầu cho người dùng tìm kiếm một máy tính để bàn mạnh mẽ và đáng tin cậy. Với sự kết hợp giữa hiệu năng ưu việt và tính linh hoạt, sản phẩm này mang đến trải nghiệm làm việc và giải trí vượt trội.
Máy có thiết kế rất giản dị nhưng vô cùng sang trọng, lịch sự và chắc chắn. Vỏ mý được thiết kế bằng kim loại, mặt trước máy được làm từ nhựa cứng giúp máy vừa có sự cứng cáp, vừa có sự mềm mại. Máy sử dụng tone màu đen chủ đạo giúp toát lên vẻ huyền bí nhưng cũng rất mạnh mẽ. Máy có kích thước 324,30 x 154 x 292 mm, trọng lượng 7.3kg giúp bạn có thể nâng cấp, bổ sung cho máy các linh kiện khác dựa vào nhu cầu của bạn.

Máy được trang bị Intel Core i7-13700 (2.1GHz upto 5.1GHz, 16-Core, 24MB Cache, bổ trợ cho nó là chipset Intel B660 giúp máy có tốc độ xử lý mạnh mẽ hơn tất cả. Chipset này đóng vai trò quan trọng trong việc tối ưu hóa hoạt động của hệ thống, cung cấp sự linh hoạt, khả năng mở rộng cho các máy và mang đến trải nghiệm tốt hơn cho người dùng.RAM 8GB DDR4, tốc độ BUS 3200 đem tới khả năng xử lý đa tác vụ 1 cách mượt mà, nhanh chóng, hạn chế tình trạng giật lag khi thao tác các ứng dụng từ cơ bản đến nâng cao. Ổ cứng 512GB SSD PCIe NVMe cho bạn không gian lưu trữ lớn và cho máy có tốc độ truy hồi nhanh. Ngoài ra, máy còn được trang bị VGA Intel UHD Graphics 730 giúp hỗ trợ hình ảnh hiển thị thêm sắc nét, chân thật và mượt mà.

Máy được trang bị các cổng kết nối từ tiêu chuẩn cho đến nâng cao như: Network One RJ-45 Ethernet port; Two USB 3.2 Gen 1 ports (Rear); Two USB 2.0 ports with Smart Power On (Rear); One global headset jack; One audio line-out port; One DisplayPort 1.4a port (HBR2); One HDMI 1.4b port (1920 x 1200 @60Hz max resolution); Media-card reader One SD-card slot (optional); Power port One AC power-supply port; One padlock ring slot; One security-cable slot (wedge-shaped)

Công ty Cổ phần Vật tư và Thiết bị văn phòng CDC
Trụ sở chính: C18, Lô 9, KĐTM. Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, TP. Hà Nội
Hotline 1: 0983.366.022 (Hà Nội)
CN.HCM: 51/1 Giải Phóng, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
Hotline 2: 0904.672.691 (TP.HCM)
Website: maytinhcdc.vn
Facebook: https://www.facebook.com/maytinhcdc.vn/
Câu hỏi thường gặp
Hỏi và đáp (0 bình luận)