Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Máy tính để bàn |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Model | Dell Vostro 3020 SFF STI7V3020W1 |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-13700 (2.1GHz upto 5.1GHz, 16-Core, 24MB Cache |
| Chipset | Intel |
| RAM | 16 GB DDR4 3200MHz (x2 slot) - max 64GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe (x1 HDD 3.5" sata) |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics 770 |
| Kết nối mạng | Lan Gigabit, Wifi + Bluetooth |
| Keyboard & Mouse | có dây usb |
| Cổng kết nối | 1x HDMI,1x Displayport 1.4 |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home 64bit |
| Phân loại | Tower |
| Kích thước | 29.3 cm x 15.4 cm x 32.43 cm |
| Cân nặng | 4,5 ~ 7.6 kg |
| Bảo hành | 12 Tháng |
| Xuất xứ | China |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Máy tính để bàn Dell Vostro 3020 SFF - STI7V3020W1 tại Máy tính CDC là một trong những lựa chọn hàng đầu cho người dùng tìm kiếm một máy tính để bàn mạnh mẽ và đáng tin cậy. Với sự kết hợp giữa hiệu năng ưu việt và tính linh hoạt, sản phẩm này mang đến trải nghiệm làm việc và giải trí vượt trội.
Máy tính để bàn Dell Vostro 3020 SFF - STI7V3020W1 được thiết gọn nhẹ với kích thước 29.3 x 15.4 x 32.43 cm vỏ chất liệu kim loại màu đen mang đến sự bền bỉ, chắc chắn và gọn nhẹ, giúp tiết kiệm không gian làm việc của bạn, tối ưu diện tích để bàn.
Ngoài ra, Máy tính để bàn Dell Vostro 3020 SFF - STI7V3020W1 có trọng lượng chỉ 7.46kg giúp bạn có thể dễ dàng di chuyển, đặt máy tại mọi nơi, vị trí bạn muốn mà không gặp khó khăn.

Máy tính để bàn Dell Vostro 3020 SFF - STI7V3020W1 được trang bị CPU Core i7-13700 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core, 12MB Cache) đời thứ 13, tốc độ xung nhịp lên tới 4.5Ghz, bộ nhớ đệm 12MB đem tới tốc độ xử lý các tác vụ, ứng dụng trên máy tính một cách nhanh chóng và mượt mà, hạn chế sự trậm trễ.
Cùng với đó, máy được trang bị RAM 16GB DDR4 3200, 2 khe cắm Ram và VGA Intel UHD Graphics 770 đem tới tốc độ xử lý hình ảnh, thao thác một cách trơn tru, không gặp phải tình trạng giật lag. Ngoài ra, ổ cứng 512GB SSD PCIe NVMe (x1 HDD 3.5" sata) giúp bạn thoải mái lưu trữ thông tin, dữ liệu mà không lo bị giới hạn.

Máy tính để bàn Dell Vostro 3020 SFF - STI7V3020W1 được trang bị đa dạng cổng kết nối như: External:
Network One RJ-45 Ethernet port
USB
● Two USB 3.2 Gen 1 ports (Rear)
● Two USB 2.0 ports with Smart Power On (Rear)
Audio
● One global headset jack
● One audio line-out port
Video
● One DisplayPort 1.4a port (HBR2)
● One HDMI 1.4b port (1920 x 1200 @60Hz max resolution)
Media-card reader One SD-card slot (optional)
Power port One AC power-supply port
Security
● One padlock ring slot
● One security-cable slot (wedge-shaped)

Công ty Cổ phần Vật tư và Thiết bị văn phòng CDC
Trụ sở chính: C18, Lô 9, KĐTM. Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, TP. Hà Nội
Hotline 1: 0983.366.022 (Hà Nội)
CN.HCM: 51/1 Giải Phóng, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
Hotline 2: 0904.672.691 (TP.HCM)
Website: maytinhcdc.vn
Facebook: https://www.facebook.com/maytinhcdc.vn/
Câu hỏi thường gặp
Hỏi và đáp (0 bình luận)