Danh mục sản
phẩm
Máy tính
| Sản phẩm | Máy tính để bàn |
| Hãng sản xuất | Lenovo |
| Model | Lenovo ThinkCentre Neo 50S Gen 4 |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-13100 (upto 4.5GHz, 4 Nhân 8 Luồng, 12MB) |
| Chipset | Intel |
| RAM | 1x 8GB UDIMM DDR4-3200Mhz |
| Cổng kết nối | 2x USB 2.0 2x USB 3.2 Thế hệ 1 (một hỗ trợ Bật nguồn thông minh) 1x VGA 1x HDMI 2.1 TMDS 1x DisplayPort 1.4 1x Ethernet (RJ-45) 1x đường ra (3,5mm) |
| Ổ cứng | 256Gb SSD SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics 730 |
| Kiểu dáng | Case đứng nhỏ |
| Kết nối mạng | Lan Gigabit, Wifi + Bluetooth |
| Hệ điều hành | No OS |
| Key Mouse | USB |
| Kích thước | 100 x 308 x 274,8 mm (3,9 x 12,1 x 10,8 inch) |
| Cân nặng | 4.5 kg |
| Bảo hành | 12 Tháng |
| Xuất xứ | China |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Lenovo ThinkCentre Neo 50s Gen 4 là dòng máy tính để bàn đồng bộ thế hệ mới, được thiết kế để mang đến hiệu suất ổn định, tiết kiệm điện năng và dễ dàng triển khai trong môi trường doanh nghiệp. Với thiết kế nhỏ gọn dạng Small Form Factor (SFF) và được trang bị vi xử lý Intel Core thế hệ 13, model sử dụng chip i3-13100 đặc biệt phù hợp cho các tác vụ văn phòng tiêu chuẩn như xử lý văn bản, kế toán, phần mềm quản trị doanh nghiệp, và họp trực tuyến.
Hiệu suất xử lý mượt mà
Vi xử lý Intel Core i3-13100 là lựa chọn tối ưu cho môi trường văn phòng, xử lý nhanh gọn các phần mềm như Microsoft Office, trình duyệt web, ứng dụng kế toán (MISA), phần mềm ERP nhẹ, cũng như họp Zoom/Teams không giật lag.
Tăng tốc công việc với SSD chuẩn PCIe Gen 4
SSD tốc độ cao giúp máy khởi động trong vài giây, mở ứng dụng nhanh chóng và tối ưu hóa trải nghiệm người dùng trong suốt quá trình làm việc.
Khả năng nâng cấp dễ dàng
Lenovo Neo 50s Gen 4 cho phép nâng cấp RAM và ổ cứng đơn giản, đáp ứng nhu cầu mở rộng khi doanh nghiệp phát triển.
Lenovo ThinkCentre Neo 50s Gen 4 là dòng máy tính để bàn đồng bộ thế hệ mới, được thiết kế để mang đến hiệu suất ổn định, tiết kiệm điện năng
Kiểu dáng nhỏ gọn: Dạng SFF giúp tiết kiệm không gian văn phòng mà vẫn dễ dàng bảo trì, sửa chữa.
Tiêu chuẩn bền vững: Được sản xuất từ vật liệu tái chế, tuân thủ các tiêu chuẩn môi trường như EPEAT® Gold và ENERGY STAR® 8.0.
Tản nhiệt thông minh: Công nghệ Intelligent Cooling Engine (ICE) giữ máy luôn mát mẻ dù hoạt động liên tục.
Lenovo tích hợp nhiều giải pháp bảo mật phần cứng như:
Smart USB Protection – ngăn chặn truy cập trái phép qua cổng USB.
Trusted Platform Module (TPM) 2.0 – mã hóa dữ liệu, bảo vệ thông tin người dùng.
Khóa Kensington – ngăn trộm vật lý thiết bị.

Thiết kế hiện đại & thân thiện môi trường
Cấu hình mạnh mẽ với CPU Intel Gen 13 – phù hợp cho công việc văn phòng.
Hệ thống tản nhiệt ổn định, hoạt động êm ái.
Dễ nâng cấp và triển khai hàng loạt cho doanh nghiệp.
Thiết kế gọn nhẹ, tiết kiệm không gian.
Đầy đủ cổng kết nối cho mọi nhu cầu sử dụng.
Lenovo ThinkCentre Neo 50s Gen 4 i3-13100 là lựa chọn đáng tin cậy cho các văn phòng hiện đại, trung tâm đào tạo, ngân hàng hoặc đơn vị hành chính. Với hiệu năng ổn định, bảo mật cao và thiết kế tiết kiệm diện tích, đây là giải pháp giúp doanh nghiệp tiết kiệm chi phí đầu tư ban đầu mà vẫn đảm bảo hiệu quả công việc lâu dài.
Liên hệ ngay Máy Tính CDC để nhận báo giá tốt nhất và trải nghiệm sản phẩm thực tế ngay hôm nay!
Câu hỏi thường gặp
Máy có thể nâng cấp thêm không?
Máy tính này có thiết kế như thế nào?
Máy có hỗ trợ Wi-Fi và Bluetooth không?
Máy có card đồ họa tích hợp hay rời?
Hỏi và đáp (0 bình luận)