Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Máy tính để bàn |
| Tên Hãng | HP |
| Model | HP Pro SFF 400 G9 |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-14500 (up to 5.0 GHz with Intel® Turbo Boost Technology, 24 MB L3 cache, 14 cores, 20 threads) |
| Card đồ họa | Intel Graphics |
| Bộ nhớ Ram | 16 GB DDR5-5600 MT/s (1 x 16 GB) Transfer rates up to 5600 MT/s. |
| Ổ đĩa cứng | SSD 512GB PCIe NVMe |
| Cổng giao tiếp |
Front : Rear : |
| Khe mở rộng | 1 M.2 2230; 1 M.2 2280; 1 PCIe 3 x1; 1 PCIe 4 x16 |
| Kết nối không dây | Wi-Fi + Bluetooth/ Realtek Wi-Fi 6 (2x2) and Bluetooth® 5.3 wireless cardGigabit LAN |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Phụ kiện | HP Wired Desktop 320K Keyboard |
| Kích thước | 27 x 9.5 x 30.8 cm |
| Trọng lượng | 4,2 kg |
| Dáng máy | Small Form Factor |
| Xuất xứ | China |
| Sản phẩm | Máy tính để bàn |
| Tên Hãng | HP |
| Model | HP Pro SFF 400 G9 |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-14500 (up to 5.0 GHz with Intel® Turbo Boost Technology, 24 MB L3 cache, 14 cores, 20 threads) |
| Card đồ họa | Intel Graphics |
| Bộ nhớ Ram | 16 GB DDR5-5600 MT/s (1 x 16 GB) Transfer rates up to 5600 MT/s. |
| Ổ đĩa cứng | SSD 512GB PCIe NVMe |
| Cổng giao tiếp |
Front : Rear : |
| Khe mở rộng | 1 M.2 2230; 1 M.2 2280; 1 PCIe 3 x1; 1 PCIe 4 x16 |
| Kết nối không dây | Wi-Fi + Bluetooth/ Realtek Wi-Fi 6 (2x2) and Bluetooth® 5.3 wireless cardGigabit LAN |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Phụ kiện | HP Wired Desktop 320K Keyboard |
| Kích thước | 27 x 9.5 x 30.8 cm |
| Trọng lượng | 4,2 kg |
| Dáng máy | Small Form Factor |
| Xuất xứ | China |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)