Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Máy tính để bàn |
| Tên Hãng | HP |
| Model | HP Pro Tower 280 G9 |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i3-12100 (up to 4.3 GHz, 12MB L3 cache, 4 cores, 8 threads) |
| Car đồ họa | Intel UHD Graphics 730 |
| Bộ nhớ Ram | 8GB (1 x 8GB) DDR4-3200 MHz(x2 slot) |
| Cổng giao tiếp |
Font 2 x SuperSpeed USB Type-A® 10Gbps signaling rate; 4 x SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate Read 1 x HDMI; 1 x line in; 1 x line out; 1 x power connector; 1 x RJ-45; 1 x VGA; 2 x USB 2.0; 1 serial |
| Kết nối không dây | Wlan + Bluetooth |
| Kiểu dáng | Tower |
| Keyboard + Mouse | HP 125 Wired Mouse HP 125 Wired Keyboard |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home Single Language |
| Kích thước | 15.5 x 30.3 x 33.7 cm |
| Khối lượng | 4.7 Kg |
| Dáng máy | Tower |
| Xuất xứ | China |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186HP Pro Tower 280 G9 - 9U3N7AT tại Máy tính CDC là sản phẩm PC thuộc dòng HP 280 Pro G9. Sở hữu hiệu năng mạnh mẽ, khả năng xử lý nhanh chóng và thiết kế tinh tế, bền bỉ, HP Pro Tower 280 G9 - 9U3N7AT cam kết trở thành người bạn đồng hành đáng tin cậy trong mọi công việc của người dùng,
Được tạo ra dựa theo thiết kế truyền thống, Máy tính để bàn HP Pro Tower 280 G9 - 9U3N7AT sở hữu thiết kế chắc chắn, gọn nhẹ và bền bỉ những vẫn rất sang trọng và tinh tế. Mặt trước của HP Pro Tower 280 G9 - 9U3N7AT được làm từ nhựa cứng, cạnh máy được làm nhôm cao cấp giúp tích hợp sự chắc chắn, bền vì và mềm mại, dẻo dai trong 1 chiếc PC.
So với các dòng PC khác, HP Pro Tower 280 G9 - 9U3N7AT có kích thước 9.5 x 30.30 x 27.0 cm và trọng lượng 4kg rất gọn nhẹ, giúp người dùng có thể tối ưu không gian làm việc, học tập của mình.
Để đem tới sự cải tiến vượt trội, HP đã trang bị cho máy tính để bàn HP Pro Tower 280 G9 - 9U3N7AT chip vi xử lý Intel Core i3-12100 (lên đến 4.6 GHz với Intel Turbo Boost Technology, 18 MB L3 cache, 6 cores, 12 threads) và Chipset Intel H670 giúp đem tới tốc độ xử lý mạnh mẽ, khả năng hoạt động nhanh chóng, trơn tru và ổn định. Để đáp ứng nhu cầu đồ họa của người dùng, HP Pro Tower 280 G9 - 8U8E7PA còn được trang bị VGA Intel UHD Graphics 770 giúp người làm việc với các ứng dụng đồ họa một cách hiệu quả.
RAM 8GB DDR4 2933MHz cho phép HP Pro Tower 280 G9 - 9U3N7AT xử lý các tác vụ đa nhiệm của người dùng chỉ trong nháy mắt mà không bị giật lag hay chậm trễ. Ngoài ra, ổ cứng 256 GB, M.2 2230, PCIe NVMe, SSD, Class 35 giúp mở ra không gian lưu trữ lớn, cho phép người dùng thỏa thích lưu trữ dữ liệu, thông tin quan trọng mà không lo bị giới hạn.
HP Pro Tower 280 G9 - 9U3N7AT được trang bị đa dạng cổng kết nối như: Cổng kết hợp tai nghe/micrô; 2 cổng Super Speed USBType-C có tốc độ truyền tín hiệu 10Gbps; 4 cổng Super Speed USBType-A có tốc độ truyền tín hiệu 5Gbps, 1 cổng PCI có chiều cao đầy đủ; 2M.2; 1 PCIe 3 x1; 1 cổng PCIe 4 x16 giúp người dùng có thể thoải mái kết nối với các thiết bị ngoại vi để học tập, làm việc hay giải trí.
Ngoài ra, HP Pro Tower 280 G9 - 9U3N7AT còn được trang bị cổng kết nối mạng Realtek RTL8821CE 802.11a/b/g/n/ac (1x1) Wi-Fi and Bluetooth 4.2 combo giúp tăng tốc độ truy cập Internet của người dùng, đem tới trải nghiệm tuyệt vời nhất.
Liên hệ với chúng tôi để nhận báo giá sản phẩm này sớm nhất nhé!
Câu hỏi thường gặp
Máy tính để bàn HP Pro Tower 280 G9 9U3N7AT có phù hợp cho công việc văn phòng không?
Dung lượng và khả năng lưu trữ của HP Pro Tower 280 G9 có đáp ứng đủ nhu cầu không?
HP Pro Tower 280 G9 có khả năng nâng cấp RAM không?
Hỏi và đáp (0 bình luận)