Danh mục sản
phẩm
Máy tính
| Sản phẩm | Máy tính để bàn |
| Hãng sản xuất | Lenovo |
| Model | ThinkCentre Neo 50S Gen3 |
| Bộ vi xử lý | Core i3 |
| Chipset | Intel B660 |
| RAM | 8GB DDR4 3200 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | Up to 64GB DDR4-3200 |
| Ổ cứng | 256GB |
| Chuẩn ổ cứng | 256GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0x4 NVMe Opal 2.0 |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics 730 |
| Kết nối mạng | WLAN + Bluetooth Intel 9560, 11ac 2x2 + BT5.0 |
| Keyboard & Mouse | Dell USB |
| Cổng kết nối | Rear Ports 1x HDMI 2.1 TMDS 1x DisplayPort 1.4 1x VGA 2x USB 2.0 2x USB 3.2 Gen 1 (one supports Smart Power On) 1x Ethernet (RJ-45) 1x line-out (3.5mm) |
| Khe cắm mở rộng | Expansion Slots One PCIe 3.0 x1, low-profie (length < 167.65mm, height < 68.90mm) One PCIe 4.0 x16, low-profie (length < 167.65mm, height < 68.90mm) Two M.2 slots (one for WLAN, one for SSD) |
| Nguồn | 180W 85% |
| Hệ điều hành | None Operating System |
| Kiểu dáng | Case đứng nhỏ |
| Kích thước | (WxDxH) 100 x 308 x 274.8 mm (3.9 x 12.1 x 10.8 inches) |
| Cân nặng | Around 4.5 kg (9.9 lbs) |
| Bảo hành | 12 Tháng |
| Xuất xứ | Malaysia |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Máy tính để bàn Lenovo ThinkCentre Neo 50S Gen3 11T000AUVA
Trong thời điểm hiện nay, những dòng máy tính đồng bộ đang trở thành giải pháp hiệu quả được nhiều doanh nghiệp, công ty và văn phòng sử dụng, chính vì vậy máy tính để bàn Lenovo ThinkCentre Neo 50S Gen3 là lựa chọn tối ưu cho người dùng. Ưu điểm của những sản phẩm này bao gồm kích thước nhỏ gọn và khả năng hoạt động ổn định, đảm bảo khả năng sử dụng liên tục trong thời gian dài.
Maytinhcdc giới thiệu đến bạn máy tính để bàn Lenovo ThinkCentre Neo 50s Gen 3 11T000ASVA được thiết kế nhỏ gọn và tối giản, nhằm tiết kiệm diện tích trong các văn phòng. Sản phẩm có kích thước 100 x 308 x 274.8 mm và trọng lượng 4.5 kg, người dùng có thể dễ dàng di chuyển máy khi cần thay đổi nơi làm việc. Lớp vỏ bên ngoài màu đen cùng với các đường nét vuông vắn tạo nên một cảm giác mạnh mẽ và chắc chắn cho chiếc Case này.

Để bắt đầu, chúng ta cần nhắc đến bộ vi xử lý trung tâm Intel Core i3-12100. Bộ vi xử lý thế hệ thứ 12 này mang đến cho chiếc ThinkCentre một khả năng xử lý dữ liệu đáng kinh ngạc với 4 nhân, 8 luồng và bộ nhớ đệm 12Mb. Tốc độ trung bình của CPU Core i3-12100 là 3.3Ghz và có thể đạt tới 4.3Ghz trong điều kiện tối ưu. Card đồ họa onboard Integrated Intel UHD Graphics 730 cũng đóng góp mạnh mẽ trong việc xử lý hình ảnh, đảm bảo hiển thị nhanh chóng và chính xác nhất đến người dùng.
Vào thời điểm hiện tại, việc trang bị sẵn 4GB RAM trên chiếc ThinkCentre vẫn đủ để thực hiện nhiều tác vụ đa nhiệm một cách khá ổn định. Tuy nhiên, với nhu cầu ngày càng tăng trong tương lai, việc nâng cấp RAM là điều cần thiết. Chiếc máy này được trang bị 2 khe RAM, cho phép bạn dễ dàng nâng cấp RAM theo nhu cầu của mình, với khả năng tối đa lên đến 64GB.
Không những thế, ổ cứng 256GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0x4 NVMe Opal 2.0 cung cấp cho bạn không gian lưu trữ thoải mái, tài liệu quan trọng được lưu trữ một cách dễ dàng. Ưu điểm khác của ổ cứng SSD là tốc độ truy cập tệp và khởi động máy nhanh hơn đáng kể so với ổ cứng HDD thông thường.

Cổng kết nối đa dạng: 1x HDMI 2.1 TMDS, 1x DisplayPort 1.4, 1x VGA, 2x USB 2.0, 2x USB 3.2 Gen 1 (one supports Smart Power On), 1x Ethernet (RJ-45), 1x line-out (3.5mm)

Công ty Cổ phần Vật tư và Thiết bị văn phòng CDC
Trụ sở chính: C18, Lô 9, KĐTM. Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, TP. Hà Nội
Hotline 1: 0983.366.022 (Hà Nội)
CN.HCM: 51/1 Giải Phóng, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
Hotline 2: 0904.672.691 (TP.HCM)
Website: maytinhcdc.vn
Facebook: https://www.facebook.com/maytinhcdc.vn/
Câu hỏi thường gặp
Máy được bảo hành như thế nào?
Lenovo ThinkCentre Neo 50S Gen3 có hỗ trợ Wi-Fi không?
Máy có hoạt động êm ái không?
Hệ điều hành nào được cài đặt sẵn trên máy?
Hỏi và đáp (0 bình luận)