Danh mục sản
phẩm
Máy tính
| Sản phẩm | Máy tính để bàn |
| Hãng sản xuất | Lenovo |
| Model | Lenovo ThinkCentre neo 50T Gen 4 |
| Bộ vi xử lý | Core i5-13400 (2.5 GHz upto 4.6 GHz, bộ nhớ đệm 20MB) |
| Chipset | Intel |
| RAM | 1x 8GB UDIMM DDR4-3200MHz, |
| Cổng kết nối | - 1x HDMI 1.4b, 1x DisplayPort 1.4, 1x VGA (có cổng com) |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0 |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics 730 |
| Kiểu dáng | Tower |
| Kết nối mạng | Lan Gigabit, wifi + Bluetooth |
| Hệ điều hành | NO OS |
| Key Mouse | optical |
| Nguồn | |
| Kích thước | 145 x 294 x 340 mm (5.71 x 11.57 x 13.39 inches) |
| Cân nặng | 5.5 kg |
| Bảo hành | 12 Tháng |
| Xuất xứ | China |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Máy Tính Để Bàn Lenovo ThinkCentre Neo 50t Gen 4 12JBS02V00 (i5 13400/8GB/512GB) với bộ vi xử lý Intel Core i5-13400, 8GB RAM và ổ cứng SSD 512GB mang đến hiệu suất mạnh mẽ và khả năng xử lý mượt mà cho các công việc văn phòng và đa nhiệm. Thiết kế nhỏ gọn và các cổng kết nối linh hoạt giúp sản phẩm phù hợp với nhiều không gian làm việc khác nhau, đồng thời đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng của doanh nghiệp và cá nhân.
Máy tính để bàn Lenovo ThinkCentre Neo 50t Gen 4 12JBS02V00 trang bị bộ vi xử lý Intel Core i5-13400, mang lại hiệu suất xử lý mạnh mẽ cho các tác vụ văn phòng, công việc đa nhiệm và các ứng dụng yêu cầu xử lý nhanh chóng. Kết hợp với 8GB RAM và ổ cứng SSD 512GB, máy tính này đảm bảo khả năng làm việc mượt mà và khởi động hệ thống nhanh chóng.
Với thiết kế dạng tháp nhỏ gọn, Lenovo ThinkCentre Neo 50t Gen 4 giúp tiết kiệm không gian làm việc mà không làm giảm đi hiệu suất của hệ thống. Thiết kế này phù hợp với nhiều không gian văn phòng khác nhau, từ các văn phòng nhỏ cho đến những nơi cần nhiều thiết bị nhưng hạn chế về diện tích.
Máy tính này cung cấp nhiều cổng kết nối bao gồm USB 3.2, DisplayPort, HDMI và các cổng audio, giúp người dùng dễ dàng kết nối với các thiết bị ngoại vi như màn hình, máy in, chuột, bàn phím, và nhiều thiết bị khác. Điều này giúp việc mở rộng hệ thống trở nên đơn giản và thuận tiện.
Lenovo ThinkCentre Neo 50t Gen 4 tích hợp TPM 2.0 (Trusted Platform Module) và hỗ trợ khóa khe Kensington, cung cấp các tính năng bảo mật tiên tiến, bảo vệ dữ liệu và tài liệu quan trọng của người dùng, đặc biệt trong môi trường làm việc doanh nghiệp yêu cầu bảo mật cao.
Máy tính này được thiết kế để tiết kiệm năng lượng, giúp giảm chi phí vận hành và thân thiện với môi trường. Các tính năng tiết kiệm điện năng giúp duy trì hiệu quả hoạt động mà không gây lãng phí năng lượng.
Mua ngay Máy Tính Để Bàn Lenovo ThinkCentre Neo 50t Gen 4 12JBS02V00 (i5 13400/8GB/512GB) tại maytinhcdc.vn để nhận nhiều ưu đãi hấp dẫn. Hãy liên hệ với chúng tôi để nhận báo giá sản phẩm này sớm nhất nhé!
Câu hỏi thường gặp
Máy tính để bàn Lenovo ThinkCentre Neo 50t Gen 4 có đủ mạnh để xử lý công việc văn phòng không?
Máy tính Lenovo ThinkCentre Neo 50t Gen 4 có thể nâng cấp bộ nhớ RAM không?
Lenovo ThinkCentre Neo 50t Gen 4 có thiết kế nhỏ gọn không?
Máy tính Lenovo ThinkCentre Neo 50t Gen 4 có đủ cổng kết nối để sử dụng với các thiết bị ngoại vi không?
Máy tính Lenovo ThinkCentre Neo 50t Gen 4 có hỗ trợ bảo mật dữ liệu không?
Hỏi và đáp (0 bình luận)