Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Mini PC Asus Mini NUC 15 PRO + |
| CPU |
Intel Core Ultra 5 225H |
| VGA | Intel Arc GPU requires using 2 x SO-DIMM |
| Ram | 2xDDR5-6400 |
| SSD | 2xNVMe,SATA |
| Cổng kết nối |
2x HDMI 2.1/2x Thunderbolt 1 x USB 3.2 Gen2 Type-A 1 x USB 2.0 Type-A 1 x RJ45 LAN 1 x DC-in 1 x Kensington Lock |
| Kết nối không dây | Intel Wi-Fi 7 BE201, Bluetooth 5.4/ Intel Ethernet Controller I226-V, 2.5G |
| Hệ điều hành | No OS |
| Kích thước | 144mm x 112mm x 42mm |
| Cân nặng | 600g |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Sản phẩm | Mini PC Asus Mini NUC 15 PRO + |
| CPU |
Intel Core Ultra 5 225H |
| VGA | Intel Arc GPU requires using 2 x SO-DIMM |
| Ram | 2xDDR5-6400 |
| SSD | 2xNVMe,SATA |
| Cổng kết nối |
2x HDMI 2.1/2x Thunderbolt 1 x USB 3.2 Gen2 Type-A 1 x USB 2.0 Type-A 1 x RJ45 LAN 1 x DC-in 1 x Kensington Lock |
| Kết nối không dây | Intel Wi-Fi 7 BE201, Bluetooth 5.4/ Intel Ethernet Controller I226-V, 2.5G |
| Hệ điều hành | No OS |
| Kích thước | 144mm x 112mm x 42mm |
| Cân nặng | 600g |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 36 Tháng |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)