Danh mục sản
phẩm
| Sản phẩm | Mini PC Asus Mini NUC 15 PRO + |
| CPU | Intel® Core™ Ultra 7-255H ( 2.0 GHz - 5.1 GHz / 24MB / 16 nhân, 16 luồng ) |
| VGA | Intel® Graphics |
| Ram | DDR5 6400MHz |
| SSD | 1 x M.2 2242, 1 x M.2 2280 |
| Cổng kết nối |
4 x USB 3.2 , 1 x USB 2.0 , 2 x Thunderbolt 4 , 1 x LAN 2.5Gb/s |
| Kết nối không dây | Wi-Fi 7 (Intel BE200) và Bluetooth 5.4 |
| Hệ điều hành | No OS |
| Nguồn |
120W |
| Kích thước | 14.4 x 11.2 x 4.2 cm |
| Cân nặng | 0.6 kg |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Sản phẩm | Mini PC Asus Mini NUC 15 PRO + |
| CPU | Intel® Core™ Ultra 7-255H ( 2.0 GHz - 5.1 GHz / 24MB / 16 nhân, 16 luồng ) |
| VGA | Intel® Graphics |
| Ram | DDR5 6400MHz |
| SSD | 1 x M.2 2242, 1 x M.2 2280 |
| Cổng kết nối |
4 x USB 3.2 , 1 x USB 2.0 , 2 x Thunderbolt 4 , 1 x LAN 2.5Gb/s |
| Kết nối không dây | Wi-Fi 7 (Intel BE200) và Bluetooth 5.4 |
| Hệ điều hành | No OS |
| Nguồn |
120W |
| Kích thước | 14.4 x 11.2 x 4.2 cm |
| Cân nặng | 0.6 kg |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 36 Tháng |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)