Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | ASUS TUF Gaming F16 FX608JMR |
| CPU | Intel Core i7 Processor 14650HX 2.2 GHz (30MB Cache, up to 5.2 GHz, 16 cores, 24 Threads) |
| Ram | 16GB DDR5-5600 SO-DIMM (2khe, tối đa 64GB) |
| VGA | NVIDIA® GeForce RTX™ 5060 Laptop GPU (AI TOPS: 572) |
| Màn hình | 16-inch FHD+ 16:10 (1920 x 1200, WUXGA), IPS, 300 nits, Anti-glare display 165Hz |
| Ổ cứng | 1TB PCIe® 4.0 NVMe™ M.2 SSD |
| Cổng kết nối | 1x HDMI 2.1 FRL |
| Kết nối mạng | 10/100/1000 Mbps |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Webcam |
1080P FHD IR Camera for Windows Hello |
| Pin | 90WHrs, 4S1P, 4-cell Li-ion |
| Âm thanh |
2 Loa |
| Kích thước |
35.4 x 26.9 x 1.79 ~ 2.73 cm |
| Màu sắc | Jaeger Gray |
| Cân nặng | 2.2 kg |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành |
24 Tháng |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Laptop ASUS TUF Gaming F16 FX608JMR-RV048W (i7 14650HX/RTX 5060/16 inch FHD/16GB/1TB /W11)
ASUS TUF Gaming F16 FX608JMR-RV048W mang đến sự kết hợp hoàn hảo giữa thiết kế bền bỉ chuẩn quân đội, CPU Intel i7-14650HX và GPU RTX 5060 mới, hướng đến game thủ cần hiệu năng mạnh mẽ, ổn định mà vẫn hợp lý về chi phí.

Viền mỏng, tăng trải nghiệm nhập vai khi chơi game hoặc xem phim.

👉 Với cấu hình này, máy chiến mượt các tựa game Apex Legends, Valorant, Cyberpunk 2077, Baldur’s Gate 3 ở mức High, FPS ổn định 90–120.

Câu hỏi thường gặp
Hỏi và đáp (0 bình luận)