Danh mục sản
phẩm
| Sản phẩm | ASUS TUF Gaming F16 |
| CPU | Intel Core i7 14650HX 2.2 GHz (30MB Cache, up to 5.2 GHz, 16 cores, 24 Threads) |
| Ram | 16GB DDR5-5600 SO-DIMM (2khe, tối đa 64GB) |
| VGA | NVIDIA® GeForce RTX™ 5070 8GB GDDR7 (AI TOPS: 992) |
| Màn hình | 16-inch FHD+ 16:10 (1920 x 1200, WUXGA), IPS, 300 nits, Anti-glare display 165Hz |
| Ổ cứng | 1TB PCIe® 4.0 NVMe™ M.2 SSD |
| Cổng kết nối | 1x HDMI 2.1 FRL |
| Kết nối mạng | 10/100/1000 Mbps |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Webcam |
1080P FHD IR Camera for Windows Hello |
| Pin | 90WHrs, 4S1P, 4-cell Li-ion |
| Âm thanh |
2 Loa |
| Kích thước |
35.4 x 26.9 x 1.79 ~ 2.73 cm |
| Màu sắc | Jaeger Gray |
| Cân nặng | 2.2 kg |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành |
24 Tháng |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186ASUS TUF Gaming F16 FX608JPR-RV044W là lựa chọn đáng chú ý trong phân khúc laptop gaming tầm trung-cao, với sự kết hợp giữa hiệu năng khủng – thiết kế bền bỉ – màn hình 16 inch tần số quét cao. Dòng F16 mới mang đến trải nghiệm gaming mượt mà, phù hợp cho cả game thủ lẫn người làm sáng tạo nội dung.

Viền mỏng 3 cạnh, cho không gian hiển thị thoáng đãng hơn.

ASUS TUF F16 trang bị cấu hình “khủng” để cân mọi tựa game AAA ở mức thiết lập cao.
👉 Với cấu hình này, máy có thể chiến mượt Cyberpunk 2077, Red Dead Redemption 2, Call of Duty: MW3 ở mức High/Ultra, FPS ổn định trên 100.

Câu hỏi thường gặp
Hỏi và đáp (0 bình luận)