Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Dell XPS 9350 |
| CPU | Intel Core Ultra 5 226V (8MB, up to 4.50GHz) |
| Ram | 16GB LPDDR5X 8533MHz onboard |
| Ổ cứng | 512GB M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 13.4 inch QHD+ (2560x1600), Touch, 120Hz, Anti-Reflect, InfinityEdge, Eyesafe |
| VGA | Onboard Intel® Arc™ Graphics 130V |
| Cổng kết nối |
2 x Thunderbolt 4 DisplayPort |
| Tai nghe |
Quad-speaker design (tweeter + woofer), Realtek ALC1318, 2W x 4 = 8W total |
| Audio | High Definition Audio |
| Camera | 1080p at 30 fps FHD RGB camera, Dual-array microphones |
| Kết nối mạng không dây | Intel® Killer™ Wi-Fi 7 1750i (BE201) 2x2 |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Office Home 2024 |
| Tính năng | Bảo mật vân tay |
| Màu sắc | Đen |
| Pin | 3 Cell 55 WHrs ( pin liền ) |
| Kích thước | 15.30 mm 295.30 mm 199.10 mm |
| Trọng lượng | 1.21 kg |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 12 Tháng |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Hỏi và đáp (0 bình luận)