Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | EliteBook X360 1040 G11 |
| Part number | AM9H3PT |
| Bộ vi xử lý | Ultra 7 165H 1.4GHz |
| Bộ nhớ trong | 32Gb (onboard) LPDDR5x 7500 |
| Ổ cứng | 1TB PCIe Gen4 NVMe TLC M.2 SSD |
| VGA | VGA onboard - Intel Iris Xe Graphics |
| Màn hình | 14.0inch WUXGA Touch |
| Giao tiếp mạng | Wi-Fi + Bluetooth |
| Cổng giao tiếp | 1 x HDMI 2.1 |
| Camera | 5MP IR camere, khóa bảo mật camera HP |
| Pin | 6 cell |
| Tính năng | Xoay 360, Cảm ứng |
| Kích thước (W x D x H) | 30.01 x 21.62 x 1.92 cm |
| Màu sắc | Silver - vỏ nhôm |
| Phụ kiện | Pen |
| Trọng lượng | 1,38 Kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | EliteBook X360 1040 G11 |
| Part number | AM9H3PT |
| Bộ vi xử lý | Ultra 7 165H 1.4GHz |
| Bộ nhớ trong | 32Gb (onboard) LPDDR5x 7500 |
| Ổ cứng | 1TB PCIe Gen4 NVMe TLC M.2 SSD |
| VGA | VGA onboard - Intel Iris Xe Graphics |
| Màn hình | 14.0inch WUXGA Touch |
| Giao tiếp mạng | Wi-Fi + Bluetooth |
| Cổng giao tiếp | 1 x HDMI 2.1 |
| Camera | 5MP IR camere, khóa bảo mật camera HP |
| Pin | 6 cell |
| Tính năng | Xoay 360, Cảm ứng |
| Kích thước (W x D x H) | 30.01 x 21.62 x 1.92 cm |
| Màu sắc | Silver - vỏ nhôm |
| Phụ kiện | Pen |
| Trọng lượng | 1,38 Kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)