Danh mục sản
phẩm
| Sản phẩm | Laptop Lenovo ThinkBook 14 G9 IRL |
| Part Number | 21UY008HVA |
| Bộ vi xử lý | Core i5 13420H 2.1GHz |
| Bộ nhớ RAM | 16GB Soldered LPDDR5x-4800Mhz |
| VGA | Integrated Intel® Iris® Xe Graphics |
| Màn hình | 14.0inch WUXGA |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0 |
| Cổng kết nối | 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz/VGA |
| Camera | 5.0MP + IR Discrete with Privacy Shutter |
| Kết nối mạng | Intel® Wi-Fi® 6E AX211, 11ax 2x2 |
| Hệ điều hành | No OS |
| Pin | 48WH |
| Kích thước | 317.5 x 226.9 x 16.9 mm |
| Tính năng | Bảo mật vân tay, |
| Màu sắc | Grey |
| Cân nặng | 1.36 kg |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Sản phẩm | Laptop Lenovo ThinkBook 14 G9 IRL |
| Part Number | 21UY008HVA |
| Bộ vi xử lý | Core i5 13420H 2.1GHz |
| Bộ nhớ RAM | 16GB Soldered LPDDR5x-4800Mhz |
| VGA | Integrated Intel® Iris® Xe Graphics |
| Màn hình | 14.0inch WUXGA |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0 |
| Cổng kết nối | 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz/VGA |
| Camera | 5.0MP + IR Discrete with Privacy Shutter |
| Kết nối mạng | Intel® Wi-Fi® 6E AX211, 11ax 2x2 |
| Hệ điều hành | No OS |
| Pin | 48WH |
| Kích thước | 317.5 x 226.9 x 16.9 mm |
| Tính năng | Bảo mật vân tay, |
| Màu sắc | Grey |
| Cân nặng | 1.36 kg |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 36 Tháng |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Lenovo ThinkBook 14 G9 IRL 21UY008HVA là mẫu laptop 14 inch thiên về công việc văn phòng hiệu suất cao, phù hợp cho người dùng cần một chiếc máy gọn nhưng vẫn đủ khỏe để xử lý đa nhiệm, Excel nặng, họp online và làm việc hằng ngày.

Lenovo ThinkBook 14 G9 IRL 21US008DVA có cấu hình cân bằng, phù hợp cho người dùng văn phòng, doanh nghiệp và học tập cần một chiếc laptop ổn định, xử lý mượt các tác vụ hằng ngày, dễ nâng cấp và đủ linh hoạt để sử dụng lâu dài.
Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)