Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Máy tính để bàn |
| Hãng sản xuất | Lenovo |
| Model | ThinkBook 14 G8 |
| Bộ vi xử lý | Intel Core 7 240H, 10C (6P + 4E) / 16T, P-core 2.5 / 5.2GHz, E-core 1.8 / 4.0GHz, 24MB |
| Chipset | Intel |
| RAM | 16GB SO-DIMM DDR5-5600 |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe® |
| VGA | Integrated Intel Graphics |
| Màn hình | 14" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz |
| Cổng kết nối |
|
| Tai nghe | 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Camera | FHD 1080p + IR Hybrid with Privacy Shutter |
| Kết nối mạng | Wi-Fi® 6E, 802.11ax 2x2/ 100/1000M (RJ-45)/ BT5.3 |
| Hệ điều hành | Windows® 11 Home Single Language |
| Kích thước | 313.5 x 224 x 17.5 mm |
| Cân nặng | 1.36 kg |
| Bảo hành | 24 Tháng |
| Xuất xứ | China |
| Sản phẩm | Máy tính để bàn |
| Hãng sản xuất | Lenovo |
| Model | ThinkBook 14 G8 |
| Bộ vi xử lý | Intel Core 7 240H, 10C (6P + 4E) / 16T, P-core 2.5 / 5.2GHz, E-core 1.8 / 4.0GHz, 24MB |
| Chipset | Intel |
| RAM | 16GB SO-DIMM DDR5-5600 |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe® |
| VGA | Integrated Intel Graphics |
| Màn hình | 14" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz |
| Cổng kết nối |
|
| Tai nghe | 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Camera | FHD 1080p + IR Hybrid with Privacy Shutter |
| Kết nối mạng | Wi-Fi® 6E, 802.11ax 2x2/ 100/1000M (RJ-45)/ BT5.3 |
| Hệ điều hành | Windows® 11 Home Single Language |
| Kích thước | 313.5 x 224 x 17.5 mm |
| Cân nặng | 1.36 kg |
| Bảo hành | 24 Tháng |
| Xuất xứ | China |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)