Danh mục sản
phẩm
| Sản phẩm | Laptop Lenovo ThinkBook 16 G8 |
| CPU | Intel Core Ultra 7 255H (24MB Cache, up to 5.10GHz) |
| Bộ nhớ RAM | 16GB DDR5-5600 SO-DIMM (2x8GB) |
| Ổ cứng | 1TB M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe |
| VGA | Intel Arc 140T GPU |
| Màn hình | 16.0 inch WUXGA, IPS, 300nits, Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz |
| Cổng kết nối |
1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) 1 x HDMI 2.1, up to 4K/60Hz |
| Tai nghe | 1 x headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Camera | FHD 1080p + IR Hybrid with Privacy Shutter |
| Card mở rộng | 1 x SD card reader |
| Kết nối mạng | Wi-Fi 6E 802.11ax 2x2/ 1 x Ethernet (RJ-45) - 100/1000M/ Bluetooth 5.3 |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Pin | 3 cell, 45Wh |
| Kích thước | 313.5 x 224 x 17.5 mm |
| Trọng lượng | 1.36 kg |
| Màu sắc | Xám |
| Chất liệu | Aluminium |
| Tính năng | Bảo mật vân tay, |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 24 Tháng |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Laptop Lenovo ThinkBook 16 G8 IML 21SK0073VN là mẫu laptop 16 inch hướng đến người dùng văn phòng, quản lý và doanh nghiệp cần một chiếc máy màn hình lớn, cấu hình mạnh và làm việc lâu dài ổn định.



Đây là lựa chọn đáng cân nhắc cho người dùng văn phòng, quản lý và doanh nghiệp đang tìm một chiếc laptop 16 inch hiện đại, dễ làm việc và đủ ổn định để đồng hành mỗi ngày.
Câu hỏi thường gặp
Hỏi và đáp (0 bình luận)