Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Laptop ThinkPad 16 G8 IRL |
| CPU | Intel Core 7 240H |
| Bộ nhớ RAM | 16GB DDR5-5600 SO-DIMM (1x16GB) |
| VGA | Integrated Intel Graphic |
| Màn hình | 16.0 inch WUXGA, IPS, 300nits, Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz |
| Ổ cứng | 512GB M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe |
| Cổng kết nối |
1 x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) |
| Khe cắm thẻ nhớ | 1 x SD card reader |
| Tai nghe | 1 x headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Camera | FHD 1080p + IR Hybrid with Privacy Shutter |
| Lan | Wi-Fi 6E 802.11ax 2x2/ 1 x Ethernet (RJ-45) - 100/1000M/ Bluetooth 5.3 |
| Hệ điều hành | NoOS |
| Pin | 45Wh, hỗ trợ sạc nhanh qua cổng USB-C 65W |
| Kích thước | 313.5 x 224 x 17.5 mm |
| Trọng lượng | 1.7 kg |
| Màu sắc | Xám |
| Tính năng | Bảo mật vân tay, đèn nền bàn phím |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 24 Tháng |
| Sản phẩm | Laptop ThinkPad 16 G8 IRL |
| CPU | Intel Core 7 240H |
| Bộ nhớ RAM | 16GB DDR5-5600 SO-DIMM (1x16GB) |
| VGA | Integrated Intel Graphic |
| Màn hình | 16.0 inch WUXGA, IPS, 300nits, Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz |
| Ổ cứng | 512GB M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe |
| Cổng kết nối |
1 x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) |
| Khe cắm thẻ nhớ | 1 x SD card reader |
| Tai nghe | 1 x headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Camera | FHD 1080p + IR Hybrid with Privacy Shutter |
| Lan | Wi-Fi 6E 802.11ax 2x2/ 1 x Ethernet (RJ-45) - 100/1000M/ Bluetooth 5.3 |
| Hệ điều hành | NoOS |
| Pin | 45Wh, hỗ trợ sạc nhanh qua cổng USB-C 65W |
| Kích thước | 313.5 x 224 x 17.5 mm |
| Trọng lượng | 1.7 kg |
| Màu sắc | Xám |
| Tính năng | Bảo mật vân tay, đèn nền bàn phím |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 24 Tháng |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)