Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Laptop ThinkPad X1 Carbon Gen 13 |
| Part Number | 21NS008FVN |
| CPU | Ultra 7 258V 2.2GHz |
| Bộ nhớ RAM | 32GB Soldered LPDDR5x-8400 (Không nâng cấp) |
| VGA | Integrated Intel Arc Graphics |
| Màn hình | 14" WUXGA (1920x1200) IPS 500nits Anti-glare, 100% sRGB, 60Hz, Low Power |
| Ổ cứng | 1TB M.2 2280 PCIe 4.0x4 NVMe Opal 2.0 |
| Cổng kết nối | 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz |
| Camera | FHD 1080p + IR Discrete with Privacy Shutter |
| Kết nối mạng | Wi-Fi + Bluetooth |
| Hệ điều hành | Win 11 Pro |
| Pin | 3 Cell, 54.7Wh |
| Kích thước | 312.80 x 214.75 x 8.38/14.77 (front/rear), 17.95 (maximum) mm; 12.31 x 8.45 x 0.33/0.58 (front/rear), 0.71 (maximum)inches |
| Trọng lượng | 1,06 Kg |
| Màu sắc | Black Paint |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 36 Tháng |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 13 (21NS008FVN) là siêu phẩm ultrabook doanh nghiệp, kết hợp thiết kế siêu nhẹ đạt độ bền quân sự, hiệu năng mạnh mẽ với hỗ trợ AI, và màn hình OLED siêu sắc nét -- all-in-one cho người dùng chuyên nghiệp. Với thân vỏ bằng hợp kim magie và sợi carbon, trọng lượng chỉ khoảng 986-1096 g (tùy cấu hình), máy đạt chuẩn MIL‑STD‑810H và vẫn giữ vẻ ngoài sang trọng với lớp phủ chống vân tay.

Trái tim của chiếc máy là bộ xử lý Intel Core Ultra 7 258V (Lunar Lake), tận dụng công nghệ Evo, tích hợp NPU (AI Boost) và GPU Intel Arc, giúp xử lý ứng dụng AI nhẹ, đa nhiệm mượt mà. Máy đi kèm 32 GB LPDDR5x‑8533 MHz RAM và ổ 1 TB SSD PCIe 4.0 NVMe (Opal 2.0), cho tốc độ truy xuất dữ liệu nhanh và hiệu năng tổng thể vượt trội.
Thiết bị trang bị màn hình 14″ OLED 2.8K (2880×1800), tần số quét 120 Hz, độ sáng lên tới 500 nits, phủ 100% DCI-P3, hỗ trợ DisplayHDR True Black 500, Dolby Vision và đạt chứng nhận Eyesafe 2.0. Tỉ lệ hiển thị đạt 89.2%, màu sắc sống động, tương phản xuất sắc và trải nghiệm hình ảnh cao cấp.
Thân máy nhẹ chỉ khoảng 0.99–1.09 kg, mỏng nhưng vẫn rất cứng cáp, phù hợp cho người thường xuyên di chuyển. Sang trọng, bền bỉ, thân thiện với môi trường—chiếc máy vẫn mang đậm chất ThinkPad nhưng hiện đại hơn.
Hệ thống bảo mật ThinkShield của Lenovo gồm:

Hỏi và đáp (0 bình luận)