Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Laptop ThinkPad X1 Carbon Gen 13 |
| Part Number | 21NX0039VN |
| CPU | Intel Core Ultra 7 255H, 16C (6P + 8E + 2LPE) / 16T, Max Turbo up to 5.1GHz, 24MB |
| Bộ nhớ RAM | 32GB Soldered LPDDR5x-8400 (Không nâng cấp) |
| VGA | Integrated Intel Arc Graphics |
| Màn hình | 14" WUXGA (1920x1200) IPS 500nits Anti-glare, 100% sRGB, 60Hz, Low Power |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0 |
| Cổng kết nối | 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz |
| Camera | FHD 1080p + IR Discrete with Privacy Shutter |
| Kết nối mạng | Wi-Fi + Bluetooth |
| Hệ điều hành | Win 11 Pro |
| Pin | 3 Cell, 54.7Wh |
| Kích thước | 312.80 x 214.75 x 8.38/14.77 (front/rear), 17.95 (maximum) mm; 12.31 x 8.45 x 0.33/0.58 (front/rear), 0.71 (maximum)inches |
| Trọng lượng | 1,06 Kg |
| Màu sắc | Black Paint |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 36 Tháng |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Chiếc ThinkPad X1 Carbon thế hệ thứ 13 nâng tầm danh hiệu ultrabook dành cho doanh nhân với sự hoàn thiện vượt trội cả về thiết kế lẫn hiệu năng. Sử dụng bộ vi xử lý Intel Core Ultra 7 255H (6 P‑cores + 8 E‑cores + 2 LPE‑cores cùng GPU Intel Arc 140T), máy sở hữu hiệu năng xử lý AI lên đến ~74 TOPS, cho phép thực thi mượt mà các tác vụ từ văn phòng đến AI nhẹ — tất cả đều nằm gọn trong thân máy siêu mỏng nhẹ, độ bền đạt chuẩn MIL‑STD‑810H và nặng chỉ khoảng 1.09 kg.

Intel Core Ultra 7 255H cho hiệu năng xử lý nhanh, kết hợp với NPU tích hợp tăng tốc AI — xử lý hiệu quả mọi ứng dụng doanh nghiệp và trí tuệ nhân tạo
32 GB RAM LPDDR5x và 512 GB PCIe Gen 4 NVMe SSD đảm bảo khả năng đa nhiệm mượt mà và truyền dữ liệu tốc độ cao.
GPU tích hợp Intel Arc 140T bổ trợ các tác vụ đồ họa nhẹ như chỉnh ảnh, video và hiển thị hình ảnh độ phân giải cao.
Máy được trang bị màn hình 14 inch IPS với độ phân giải WUXGA (1920×1200) tỉ lệ 16:10, cho không gian hiển thị rộng, màu sắc trung thực và trải nghiệm nhìn tốt cho cả công việc lẫn giải trí.

Lenovo sử dụng sợi carbon và hợp kim magie tạo khung máy đạt độ bền quân sự MIL‑STD‑810H. Máy có trọng lượng nhẹ, chỉ từ 1,09 kg, mỏng dưới 15 mm — lý tưởng cho người thường xuyên di chuyển mà vẫn cần một chiến binh doanh nhân bền bỉ và sang trọng.
ThinkPad X1 Carbon Gen 13 tích hợp đầy đủ giải pháp bảo mật ThinkShield bao gồm:

Hỏi và đáp (0 bình luận)