Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Laptop ThinkPad X9-14 Gen 1 |
| Part Number | 21QA006KVN |
| CPU | Intel Core Ultra 7 258V, 8C (4P + 4LPE) / 8T, Max Turbo up to 4.8GHz, 12MB |
| Bộ nhớ RAM | 32GB Soldered LPDDR5x-8533, MoP Memory |
| VGA | Integrated Intel Arc Graphics |
| Màn hình | 14inch WUXGA (1920x1200) OLED 400nits Anti-glare, 100% DCI-P3, 60Hz, DisplayHDR True Black 500, Dolby Vision |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe Opal 2.0 |
| Cổng kết nối | 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz |
| Camera | FHD 1080p + IR Discrete with Privacy Shutter |
| Kết nối mạng | Wi-Fi + Bluetooth |
| Hệ điều hành | Win 11 Pro |
| Pin | 3-cell 55Wh |
| Kích thước | 311.8 x 212.3 x 6.7 - 17.18 mm (12.28 x 8.36 x 0.26 - 0.68 inches) |
| Trọng lượng | 1.21 kg |
| Màu sắc | Black Paint |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 36 Tháng |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Chiếc ThinkPad X9‑14 Gen 1 Aura Edition là định nghĩa mới cho dòng ultrabook doanh nghiệp: siêu nhẹ, siêu bền, kết hợp sức mạnh xử lý AI, màn hình OLED đỉnh cao và trải nghiệm bảo mật, thiết kế tinh tế cho người chuyên nghiệp hiện đại.
Trang bị Intel Core Ultra 7 258V (Lunar Lake) với NPU tích hợp đưa tổng hiệu năng AI vượt ngưỡng 48 TOPS, cùng GPU Intel Arc 140V cho khả năng xử lý đồ họa mạnh mẽ. Kèm theo là 32 GB LPDDR5x và 1 TB PCIe 4.0 NVMe SSD (Opal 2.0), mang lại khả năng đa nhiệm mượt mà và lưu trữ tốc độ cao — đủ sức xử lý từ văn phòng đến AI nhẹ và đồ họa sáng tạo.

Màn hình cảm ứng 14″ OLED 2880×1800 (2.8K) hỗ trợ tần số quét 120 Hz, sáng 500 nits, phủ 100% DCI‑P3, có DisplayHDR True Black 500 và Dolby Vision, giúp màu hiển thị sống động đến từng chi tiết. Thiết kế viền mỏng, tỉ lệ hiển thị cao tạo cảm giác “chạm đến từng góc sáng”.
Dù sở hữu công nghệ hiện đại, máy vẫn siêu nhẹ, chỉ nặng từ ~1,09 kg, mỏng 13 mm, đạt chuẩn độ bền MIL‑STD‑810H. Khung hợp kim nhôm – sợi carbon kết hợp Engine Hub cô lập tản nhiệt và mạch chính giúp máy mỏng nhẹ mà vẫn bền chắc. Thiết kế không còn nút TrackPoint và physical button, tạo vẻ hiện đại trẻ trung hơn.
Tích hợp giải pháp ThinkShield bao gồm:

Hỏi và đáp (0 bình luận)