Danh mục sản
phẩm
| Sản phẩm | Laptop ThinkPad X9-14 Gen 1 |
| Part Number | 21QA006LVN |
| CPU | Intel Core Ultra 7 258V, 8C (4P + 4LPE) / 8T, Max Turbo up to 4.8GHz, 12MB |
| Bộ nhớ RAM | 32GB Soldered LPDDR5x-8533, MoP Memory |
| VGA | Integrated Intel Arc Graphics |
| Màn hình | 14inch WUXGA (1920x1200) OLED 400nits Anti-glare, 100% DCI-P3, 60Hz, DisplayHDR True Black 500, Dolby Vision |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe Opal 2.0 |
| Cổng kết nối | 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz |
| Camera | FHD 1080p + IR Discrete with Privacy Shutter |
| Kết nối mạng | Wi-Fi + Bluetooth |
| Hệ điều hành | Win 11 Pro |
| Pin | 3-cell 55Wh |
| Kích thước | 311.8 x 212.3 x 6.7 - 17.18 mm (12.28 x 8.36 x 0.26 - 0.68 inches) |
| Trọng lượng | 1.27 kg |
| Màu sắc | Grey |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 36 Tháng |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Lenovo ThinkPad X9‑14 Gen 1 (21QA006LVN) là mẫu ultrabook doanh nghiệp tiên phong cho kỷ nguyên AI, hội tụ thiết kế siêu mỏng nhẹ, hiệu năng mạnh mẽ và trải nghiệm hình ảnh đỉnh cao trong màn 14″ OLED 2.8K. Máy đạt độ bền quân sự MIL‑STD‑810H, cấu tạo từ hợp kim magie và sợi carbon, nặng chỉ từ 0,99 kg (thông số phổ biến)—đáp ứng mọi nhu cầu di chuyển của doanh nhân hiện đại. Máy còn nổi bật với thân thiện môi trường khi sử dụng vật liệu tái chế trong thân máy (chi tiết từ X9 bản 15″, nhưng cùng nền Aura Edition)

Trang bị chip Intel Core Ultra 7 258V (8 lõi Real + 8 lõi LPE), có tích hợp NPU với khả năng lên tới 48 TOPS, hiệu năng AI vượt trội
Bộ nhớ 32 GB LPDDR5x‑8533 MHz, bộ nhớ trong 1 TB SSD PCIe 4.0 NVMe (Opal 2.0) giúp hệ thống hoạt động mượt mà và khởi động gần như tức thì
Đồ họa tích hợp Intel Arc 140V cho xử lý hình ảnh và video hiệu quả trên màn hình hi-res.
Máy sở hữu màn hình 14″ OLED 2.8K (2880 × 1800) với tần số quét 120 Hz, độ sáng 500 nits, phủ 100% DCI-P3, hỗ trợ DisplayHDR True Black và Dolby Vision — màu sắc sống động, chi tiết sắc nét, góc nhìn rộng. Phiên bản này còn hỗ trợ cảm ứng đa điểm OGM (One Glass Metal mesh) — rất lý tưởng khi sử dụng trong môi trường trực quan và sáng tạo
Thân máy siêu mỏng với Engine Hub độc quyền của ThinkPad X9, tích hợp hệ thống tản nhiệt và bo mạch chủ, đảm bảo hiệu năng và thiết kế tinh tế
Trọng lượng nhẹ (khoảng 0,99–1,09 kg tuỳ độ tùy chọn) cùng bề dày siêu mỏng (>13 mm) — lý tưởng cho người dùng thường xuyên di chuyển
Bỏ TrackPoint truyền thống, sử dụng touchpad haptic hiện đại, thêm phong cách và trực quan hơn

Hỏi và đáp (0 bình luận)