Danh mục sản
phẩm
Máy tính
Máy tính
| Sản phẩm | Dell Tower ECT1250 71092472 |
| CPU | Core i5 14400 2.5Ghz |
| Ram | 8 GB DDR5 4800 |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ cứng | 512 GB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Cổng kết nối | 2 USB 2.0 (480 Mbps) with SmartPower On ports 2 USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps) ports 1 RJ45 (1 Gbps) Ethernet port 1 HDMI 2.1 (TMDS) port 1 DisplayPort™ 1.4a (HBR2) port 1 legacy serial port (optional) |
| Kết nối mạng | Wi-Fi + Bluetooth/ One RJ45 ethernet port |
| Hệ điều hành | No OS |
| Kích thước | 324.30 mm x 154.00 mm x 293.00 mm |
| Cân nặng | 6.78 kg |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 12 Tháng |
| Sản phẩm | Dell Tower ECT1250 71092472 |
| CPU | Core i5 14400 2.5Ghz |
| Ram | 8 GB DDR5 4800 |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ cứng | 512 GB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Cổng kết nối | 2 USB 2.0 (480 Mbps) with SmartPower On ports 2 USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps) ports 1 RJ45 (1 Gbps) Ethernet port 1 HDMI 2.1 (TMDS) port 1 DisplayPort™ 1.4a (HBR2) port 1 legacy serial port (optional) |
| Kết nối mạng | Wi-Fi + Bluetooth/ One RJ45 ethernet port |
| Hệ điều hành | No OS |
| Kích thước | 324.30 mm x 154.00 mm x 293.00 mm |
| Cân nặng | 6.78 kg |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 12 Tháng |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)